Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT Nguyễn Trọng Lội** p4 Tân Bình, 4,8x17m; 3 tầng nhỉnh 14 tỷ

**Bán nhà MT Nguyễn Trọng Lội** p4 Tân Bình, 4,8x17m; 3 tầng nhỉnh 14 tỷ

  • 14.6 tỷ 68m2 ~214.71 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền NGuyễn Trọng Lội, p4, Tân Bình (nay là p Tân Sơn Nhất)... DT: 4,8m x 17m; 68m² đất - sử dụng 199m², vuông vắn,..... Hiện trạng 3 tầng cứng cáp, 4 PN; 5 toilet. Thiết kế...

Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Lội** p4, Tân Bình; 5 x 17m; 3 tầng mới

**Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Lội** p4, Tân Bình; 5 x 17m; 3 tầng mới

  • 14.5 tỷ 67m2 ~216.42 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà MT đường Nguyễn Trọng Lôi - phường 4, Tân Bình (nay là p Tân Sơn Nhất)... DTh: 5m x 17m, 67m² đất cn – DTSD 199m². Vuông vức, không lỗi phong thủy.... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu,...

Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám** phường 13, Tân Bình - 4*15m; 16,5 tỷ

**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám** phường 13, Tân Bình - 4*15m; 16,5 tỷ

  • 16.5 tỷ 58m2 ~284.48 triệu/m2
  • Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám, phường 13, Tân Bình. Nay là phường Tân Bình... DT : 4 x 15 m, công nhận 58 m² - vuông vức.... Hiện trạng: trệt 1 lửng. Tiện xây mới theo theo GPXD: Hầm...

Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân** P,11, Tân Bình (3,5x18) - 11 tỷ

**Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân** P,11, Tân Bình (3,5x18) - 11 tỷ

  • 11 tỷ 61m2 ~180.33 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Lạc Long Quân, phường 11, Tân Bình, (nay là phường Bảy Hiền)... DT: 3,5 x 18m, CN 61m² đủ, hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê.... Vị trí: Mặt tiền Lạc Long Quân, gần...

Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám** phường 13, Tân Bình; 4x15m - 16,8 tỷ

**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám** phường 13, Tân Bình; 4x15m - 16,8 tỷ

  • 16.8 tỷ 58m2 ~289.66 triệu/m2
  • Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám, phường 13 quận Tân Bình. (Nay là phường Tân Bình)... Dt: 4m x 15 m, công nhận 58 m² - vuông vức.... Kết cấu: trệt 1 lửng. Tiện xây mới theo theo GPXD: Hầm...

Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà Mặt tiền Lê Lai ** p.12, Tân Bình; 5x14m; 4 tầng - chỉ 11,5 tỷ

**Bán nhà Mặt tiền Lê Lai ** p.12, Tân Bình; 5x14m; 4 tầng - chỉ 11,5 tỷ

  • 11.5 tỷ 66m2 ~174.24 triệu/m2
  • Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Lê Lai, phường 12, quận Tân Bình (nay là phường Bảy Hiền) gần khu K300... DT: 5m x 14m, DTCN 66m2 đất, Diện tích sử dụng 219m².... Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng ,...

Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT đường Ba Vân** phường 14 Tân Bình; 4x14m nhà 3 tầng

**Bán nhà MT đường Ba Vân** phường 14 Tân Bình; 4x14m nhà 3 tầng

  • 13.2 tỷ 54m2 ~244.44 triệu/m2
  • Đường Ba Vân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà MT đường Ba Vân, phường 14 quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)... Diện tích: 4m x 14m, 54m2 đất - DTS sử dụng 199m2. Vuông vức, không lỗi lầm.... Két cấu: trệt, 2 lầu, ST -...

Đường Ba Vân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà mặt tiền Hiệp Nhất ** phường 4; Tân Bình; 4x18m nhà 4 tầng

**Bán nhà mặt tiền Hiệp Nhất ** phường 4; Tân Bình; 4x18m nhà 4 tầng

  • 11.5 tỷ 69m2 ~166.67 triệu/m2
  • Đường Hiệp Nhất, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Hiệp Nhất, phường 4 quận Tân Bình (nay phường Tân Sơn Nhất)... Diện tích: 4 x 18m, 69m2 CN . DT sử dụng 209m2. Vuông vắn; ko lỗi lầm.... Kết cấu: 4 tầng, gồm 5 PN;...

Đường Hiệp Nhất, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT Lê Lai ** phường 12, Tân Bình (5*14) 4 tầng, chỉ 11,5 tỷ

**Bán nhà MT Lê Lai ** phường 12, Tân Bình (5*14) 4 tầng, chỉ 11,5 tỷ

  • 11.5 tỷ 66m2 ~174.24 triệu/m2
  • Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Lê Lai, phường 12, quận Tân Bình, gần khu K300... DT: 5m x 14m, công nhận 66m² đất, DT sử dụng 219m².... Hiện trạng: trệt, 2 lầu, St , 5 phòng ngủ - 4WC. Đang cho...

Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT đường Lạc Long Quân** p11 Tân Bình (62m2) 11 tỷ

**Bán nhà MT đường Lạc Long Quân** p11 Tân Bình (62m2) 11 tỷ

  • 11 tỷ 62m2 ~177.42 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân, phường 11, quận Tân Bình (nay là phường Bảy Hiền)... DT: 3,5 x 18m, 62m2 đất CN, hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê.... Vị trí: Mặt tiền Lạc Long Quân, gần...

Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phường Bảy Hiền, TPHCM

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phường Bảy Hiền, TPHCM

  • 9.1 tỷ 67m2 ~135.82 triệu/m2
  • Đường Bảy Hiền, Tân Bình, Hồ Chí Minh

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phường Bảy Hiền, TPHCMDiện tích: 67,1m2Giá bán: 9,1 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí- Nhà 3 tầng đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên...

Đường Bảy Hiền, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà mặt tiền đường Thiên Phước, phường 9; Tân Bình (4x15) 3 lầu

**Bán nhà mặt tiền đường Thiên Phước, phường 9; Tân Bình (4x15) 3 lầu

  • 15.5 tỷ 63m2 ~246.03 triệu/m2
  • Đường Thiên Phước, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Thiên Phước, phường 9, Tân Bình (nay là phường Tân Hòa)- Diện tích: 4 x 15m, 63m2 CN, DT sử dụng 199m2. Vuông vức; ko lỗi phong thủy.- Kết cấu nhà: 1 trệt 3 lầu,...

Đường Thiên Phước, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà MT Nguyễn Trọng Lội, phường 4; Tân Bình (5*16) 3 tầng

**Bán nhà MT Nguyễn Trọng Lội, phường 4; Tân Bình (5*16) 3 tầng

  • 14.8 tỷ 66m2 ~224.24 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trọng Lội, phường 4, Tân Bình (nay là p. Tân Sơn Nhất)- Diện tích : 5 x 16m, 66m2 đất - diện tích SD 190m². Vuông vắn, k lỗi phong thủy.- Hiện trạng: 3...

Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, phường 13, Tân Bình (4x14) 4 tầng

Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, phường 13, Tân Bình (4x14) 4 tầng

  • 13 tỷ 57m2 ~228.07 triệu/m2
  • Đường Thân Nhân Trung, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, phường 13, quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)-- Diện tích : 4 x 14m, Công Nhận 57m²; DT sàn 189m² đất. Vuông vức.-- Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu; tổng 5...

Đường Thân Nhân Trung, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Thiên Phước, P.9 quận Tân Bình (4x15m) nhà 3 lầu

Bán nhà mặt tiền Thiên Phước, P.9 quận Tân Bình (4x15m) nhà 3 lầu

  • 15.6 tỷ 61m2 ~255.74 triệu/m2
  • Đường Thiên Phước, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Thiên Phước, phường 9, Tân Bình (nay là phường Tân Hòa)-- Diện tích: 4 x 15m, 61m2 đất, DT sử dụng 199m2. Vuông vức; ko lỗi phong thủy.-- Két cấu : trệt 3 lầu, gồm...

Đường Thiên Phước, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
X BÁN NHÀ MẶT TIỀN HOÀNG VĂN THỤ – Q.TÂN BÌNH – VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT

X BÁN NHÀ MẶT TIỀN HOÀNG VĂN THỤ – Q.TÂN BÌNH – VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT

  • 27 tỷ 60m2 ~450.00 triệu/m2
  • Đường Hòang Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

$ Giá bán: 32 tỷ giảm về 27 tỷ + Diện tích: 4,15 x 30m – Công nhận: 119m² + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (tổng 4 tầng) + Đang có hợp đồng thuê: 50 triệu/tháng * Vị trí...

Đường Hòang Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám, phường 13 Tân Bình; 4x15m - nhà ga T3

**Bán nhà MT Hoàng Hoa Thám, phường 13 Tân Bình; 4x15m - nhà ga T3

  • 17.5 tỷ 59m2 ~296.61 triệu/m2
  • Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đườg Hoàng Hoa Thám, phường 13, quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)- DT : 4 x 15m, CN 59m², vuông vắn, ko lỗi lầm gì, không lộ giới luôn.- Hiện trạng: Nhà cấp 4,...

Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
**Bán nhà mặt tiền đường Lê Lai, phường 12 Tân Bình (4,6*14) - 4 tầng

**Bán nhà mặt tiền đường Lê Lai, phường 12 Tân Bình (4,6*14) - 4 tầng

  • 11.5 tỷ 65m2 ~176.92 triệu/m2
  • Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Lê Lai, phường 12, quận Tân Bình (nay là phường Bảy Hiền)- DT: 4,6 x 14m, nở hậu nhẹ, công nhận 65m2; DTSD 219m². Nở hậu tài lộc.- Hiện trạng: trệt, 2 lầu, sân thượng;...

Đường Lê Lai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
**Bán nhà MT đường Nguyễn Trọng Lội, phường 4; Tân Bình (4,8*17) 3 tầng

**Bán nhà MT đường Nguyễn Trọng Lội, phường 4; Tân Bình (4,8*17) 3 tầng

  • 15 tỷ 67m2 ~223.88 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trọng Lội, phường 4, Tân Bình (nay là p. Tân Sơn Nhất)- DT: 4,8m x 17m, 67m2 đất - diện tích SD 190m². Vuông vắn, k lỗi phong thủy.- Kết cấu: 3 tầng BTCT,...

Đường Nguyễn Trọng Lội, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, p13, Tân Bình (4x15) 4 tầng

Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, p13, Tân Bình (4x15) 4 tầng

  • 13.5 tỷ 53m2 ~254.72 triệu/m2
  • Đường Thân Nhân Trung, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Thân Nhân Trung, phường 13, quận Tân Bình, TP.HCM - Diện tích: 4 x 15m, công nhận 53m² đất. - Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng; tổng 5 phòng ngủ, nhà xây...

Đường Thân Nhân Trung, Tân Bình, Hồ Chí Minh