Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Sơn Trà
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Sơn Trà
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
# MT Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, cực xịn, 10.x tỷ

# MT Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, cực xịn, 10.x tỷ

  • 10.9 tỷ 95m2 ~114.74 triệu/m2
  • Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

MT Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, cực xịn, 10.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà gần Cầu Sông Hàn, ra Biển 3 phút, tiện ích hàng đầu...

Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
► Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, 10.x tỷ

► Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, 10.x tỷ

  • 10.9 tỷ 95m2 ~114.74 triệu/m2
  • Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

► Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà, gần Cầu Sông Hàn, 95m2, 3 mê như mới, 4PN, 10.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà gần Cầu Sông Hàn, ra Biển 3 phút, tiện ích hàng đầu...

Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
♥ Mặt Tiền Thế Lữ sát Ngô Quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4PN, 10.x tỷ

♥ Mặt Tiền Thế Lữ sát Ngô Quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4PN, 10.x tỷ

  • 10.9 tỷ 95m2 ~114.74 triệu/m2
  • Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

♥ Mặt Tiền Thế Lữ sát Ngô Quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4PN, 10.x tỷ + Bán nhà Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà gần Cầu Sông Hàn, ra Biển 3 phút, tiện ích hàng đầu + DT 95m2,...

Đường Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
BÁN NHÀ DƯƠNG VĂN NGA – GẦN VÂN ĐỒN – 100M² – GIÁ 12.5 TỶ

BÁN NHÀ DƯƠNG VĂN NGA – GẦN VÂN ĐỒN – 100M² – GIÁ 12.5 TỶ

  • 12.5 tỷ 100m2 ~125.00 triệu/m2
  • Đường Dương Vân Nga, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại khu vực trung tâm phát triển mạnh ven sông Hàn, ngay gần giao lộ Dương Văn Nga và Vân Đồn – khu vực khán đài pháo hoa, tập trung nhiều dự án...

Đường Dương Vân Nga, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Nhà Mặt tiền đường Ngô Quyền , Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Nhà Mặt tiền đường Ngô Quyền , Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

  • 13 tỷ 90m2 ~144.44 triệu/m2
  • Sơn Trà, Đà Nẵng

Nhà Mặt tiền đường Ngô Quyền , Phường sơn trà, đà nẵng- Diện tích Ngang 7m tổng 90m2 - Nhà có sẵn nhà hai tầng đã chia đôi cho thuê kinh doanh buôn bán.- Chủ Ngộp Bank nên cần bán...

Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 3 tầng Trần Thanh Mại Sơn Trà, gần biển Mỹ Khê, 75m² giá 12.7 tỷ

Bán nhà 3 tầng Trần Thanh Mại Sơn Trà, gần biển Mỹ Khê, 75m² giá 12.7 tỷ

  • 12.7 tỷ 75m2 ~169.33 triệu/m2
  • Đường Trần Thanh Mại, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà đẹp 3 tầng đường Trần Thanh Mại, vị trí kim cương ngay trung tâm Sơn Trà – khu du lịch biển sầm uất, nơi khách nước ngoài lưu trú quanh năm. Xung quanh là hệ thống khách sạn,...

Đường Trần Thanh Mại, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGÔ QUYỀN - TẶNG QUÁN CAFE ĐANG KD - CHỈ 7.4 TỶ

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGÔ QUYỀN - TẶNG QUÁN CAFE ĐANG KD - CHỈ 7.4 TỶ

  • 7.4 tỷ 100m2 ~74.00 triệu/m2
  • Đường Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGÔ QUYỀN - TẶNG LUÔN QUÁN CAFE ĐANG KINH DOANH - CHỈ 7.4 TỶ - Diện tích: 100m² - Giá: 7,4 tỷ- Mặt tiền đường Ngô Quyền 50m – Kinh doanh cực đỉnh- Tặng ngay quán...

Đường Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Đất đẹp Đỗ Xuân Hợp 200m2 ngang 10m, vị trí gần cầu Sông Hàn, bán đất tặng nhà

Đất đẹp Đỗ Xuân Hợp 200m2 ngang 10m, vị trí gần cầu Sông Hàn, bán đất tặng nhà

  • 20 tỷ 200m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Đỗ Xuân Hợp, Sơn Trà, Đà Nẵng

Vị trí đẹp, diện tích lớn hiếm có tại trung tâm Sơn Trà.Lô đất 200m2, ngang 10m dài 20m trên đường Đỗ Xuân Hợp. Bán đất tặng nhà sẵn có, rất tiện xây mới căn hộ dịch vụ hoặc villa...

Đường Đỗ Xuân Hợp, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà đất đường An Hải 1, 98m2, giá 8,9 tỷ, gần biển, khu dân cư đông

Bán nhà đất đường An Hải 1, 98m2, giá 8,9 tỷ, gần biển, khu dân cư đông

  • 8.9 tỷ 98m2 ~90.82 triệu/m2
  • Đường An Hải 1, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cần bán nhà đất vị trí đẹp tại đường An Hải 1, diện tích 98m2, giá 8,9 tỷ. Bất động sản nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến trung...

Đường An Hải 1, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Ngô Quyền 164m² giá 29.5 tỷ, vị trí đẹp đối diện Vincom Sơn Trà

Bán nhà mặt tiền Ngô Quyền 164m² giá 29.5 tỷ, vị trí đẹp đối diện Vincom Sơn Trà

  • 29.5 tỷ 164m2 ~179.88 triệu/m2
  • Đường Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cần bán nhà mặt tiền đường Ngô Quyền, vị trí kinh doanh đắc địa tại trung tâm Sơn Trà. Diện tích 164m², kết cấu 3 mê kiên cố, mặt bằng rộng rãi, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề. Ngôi...

Đường Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Phạm Tu 70m2 giá 16 tỷ gần biển Mỹ Khê

Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Phạm Tu 70m2 giá 16 tỷ gần biển Mỹ Khê

  • 16 tỷ 70m2 ~228.57 triệu/m2
  • Đường Phạm Tu, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cơ hội đầu tư hiếm có tại khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Tòa căn hộ 5 tầng nằm trên đường Phạm Tu, vị trí đắc địa chỉ vài phút di chuyển đến biển Mỹ Khê, khu...

Đường Phạm Tu, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán căn góc Nguyễn Chí Diễn 224m2 2 tầng ngã tư An Hải Bắc giá 28.45 tỷ

Bán căn góc Nguyễn Chí Diễn 224m2 2 tầng ngã tư An Hải Bắc giá 28.45 tỷ

  • 28.45 tỷ 224m2 ~127.01 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Chí Diễu, Sơn Trà, Đà Nẵng

Căn góc 2 tầng hiếm có tại ngã tư đường Nguyễn Chí Diễn, khu An Hải Bắc, vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp nhiều loại hình đầu tư và khai thác. Diện tích: 224m2 (ngang 10m, nở hậu...

Đường Nguyễn Chí Diễu, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Lý Đạo Thành 100m2 đường 7.5m kinh doanh giá 10.8 tỷ

Bán nhà mặt tiền Lý Đạo Thành 100m2 đường 7.5m kinh doanh giá 10.8 tỷ

  • 10.8 tỷ 100m2 ~108.00 triệu/m2
  • Đường Lý đạo Thành, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà mặt tiền đường Lý Đạo Thành, quận Sơn Trà, khu dân cư hiện hữu đông đúc, vị trí đẹp phù hợp vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề. Thông tin chi tiết: Diện tích: 100m2 (5x20m) Đường:...

Đường Lý đạo Thành, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán biệt thự mặt tiền Dương Đình Nghệ, 684m2 (24x27), gần biển Mỹ Khê, giá 165 tỷ

Bán biệt thự mặt tiền Dương Đình Nghệ, 684m2 (24x27), gần biển Mỹ Khê, giá 165 tỷ

  • 165 tỷ 684m2 ~241.23 triệu/m2
  • Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-4" data-turn-id="request-WEB:a5d67965-7593-44f5-b4f3-bb2e06845f6f-1"> Bán biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp mặt tiền đường Dương Đình Nghệ, vị trí chiến lược khu du lịch sầm uất, ngay trục kết nối Hồ Nghinh – Võ Nguyên Giáp, cách biển...

Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Chính Hữu gần biển Mỹ Khê, Sơn Trà 226m2, nhà mới mê lửng, giá 17.5 tỷ

Bán nhà mặt tiền Chính Hữu gần biển Mỹ Khê, Sơn Trà 226m2, nhà mới mê lửng, giá 17.5 tỷ

  • 17.5 tỷ 226m2 ~77.43 triệu/m2
  • Đường Chính Hữu, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà mặt tiền đường Chính Hữu, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa gần biển Mỹ Khê, khu vực du lịch sầm uất, giao thông thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng,...

Đường Chính Hữu, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà mặt tiền An Trung gần Trần Hưng Đạo, Sơn Trà 55m2, nhà lửng đúc, giá 7.85 tỷ

Bán nhà mặt tiền An Trung gần Trần Hưng Đạo, Sơn Trà 55m2, nhà lửng đúc, giá 7.85 tỷ

  • 7.85 tỷ 55m2 ~142.73 triệu/m2
  • Đường An Trung 7, Sơn Trà, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-8" data-turn-id="request-WEB:a12c331b-10a7-4ef5-9ae6-9ca82553bb5e-3"> Bán nhà mặt tiền đường An Trung, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí cực kỳ đắc địa khi nằm sát trục Trần Hưng Đạo, gần sông Hàn và chỉ vài phút di chuyển...

Đường An Trung 7, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán khách sạn 5 tầng Hà Bổng 101m2 giá 32.68 tỷ gần biển khu du lịch kinh doanh tốt

Bán khách sạn 5 tầng Hà Bổng 101m2 giá 32.68 tỷ gần biển khu du lịch kinh doanh tốt

  • 32.68 tỷ 101m2 ~323.56 triệu/m2
  • Đường Hà Bổng, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán khách sạn 5 tầng tại phố Hà Bổng – khu vực trung tâm du lịch sầm uất, chỉ vài bước chân ra biển. Đây là vị trí đắc địa với lượng khách du lịch, đặc biệt khách quốc tế,...

Đường Hà Bổng, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán khách sạn 5 sao đường Dương Đình Nghệ gần biển Mỹ Khê, 19 tầng 100 phòng, DT 290m2, giá 465 tỷ

Bán khách sạn 5 sao đường Dương Đình Nghệ gần biển Mỹ Khê, 19 tầng 100 phòng, DT 290m2, giá 465 tỷ

  • 465 tỷ 290m2 ~1.60 tỷ/m2
  • Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-4" data-turn-id="request-WEB:b76c3ebb-2264-49bd-b3c8-65eebaec3923-1"> Bán khách sạn tiêu chuẩn 5 sao tại đường Dương Đình Nghệ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa chỉ cách biển Mỹ Khê và trục đường Võ Nguyên Giáp vài phút...

Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Nhà 4 tầng An Mỹ 7 view sông Hàn 60m2 giá 16 tỷ, 5PN kinh doanh tốt

Nhà 4 tầng An Mỹ 7 view sông Hàn 60m2 giá 16 tỷ, 5PN kinh doanh tốt

  • 16 tỷ 59m2 ~271.19 triệu/m2
  • Đường An Mỹ 7, Sơn Trà, Đà Nẵng

Siêu phẩm nhà phố trung tâm Sơn Trà, vị trí đẹp gần sông Hàn, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc đầu tư dòng tiền. Vị trí đắc địa: Gần chợ Hà Thân, khu du thuyền, cầu...

Đường An Mỹ 7, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà Dương Đình Nghệ 197m2 mặt tiền 15m giá 33.5 tỷ gần biển Mỹ Khê

Bán nhà Dương Đình Nghệ 197m2 mặt tiền 15m giá 33.5 tỷ gần biển Mỹ Khê

  • 33.5 tỷ 197m2 ~170.05 triệu/m2
  • Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà diện tích lớn hiếm gặp tại đường Dương Đình Nghệ – khu trung tâm lõi du lịch biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa nằm giữa hai tuyến phố kinh doanh sầm uất Hà Bổng và Hồ Nghinh....

Đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng