Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
30 - 50 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
30 - 50 m2
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán Nhà CHDT Phố Mễ Trì, Từ Liêm,46m*7T*mt7*Thang Máy,Xây mới, oto,12P kk,PCCC,GPXD,7.x tỷ

Bán Nhà CHDT Phố Mễ Trì, Từ Liêm,46m*7T*mt7*Thang Máy,Xây mới, oto,12P kk,PCCC,GPXD,7.x tỷ

  • 7.8 tỷ 46m2 ~169.57 triệu/m2
  • Đường Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán Nhà CHDT Phố Mễ Trì, Từ Liêm, 46m*7T*mt7*Thang Máy, Xây mới, oto, 12P kk, Đủ PCCC,GPXD, Giá hơn 7 tỷ Mô tả:Nhanh còn kịp! Siêu phẩm CCMN xây mới - Thang máy - GPXD - Giá ngon - Dòng tiền...

Đường Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà mới Trịnh Văn Bô, ô tô sát, ô chờ thang máy ngõ thông

Nhà mới Trịnh Văn Bô, ô tô sát, ô chờ thang máy ngõ thông

  • 5.999 tỷ 32m2 ~187.47 triệu/m2
  • Đường 32, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Nhà mới Trịnh Văn Bô, ô tô sát, ô chờ thang máy ngõ thông + Bán gấp Từ móng nhà mới Trịnh Văn Bố, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Nhà xây mới với thiết kế hiện đại có ô...

Đường 32, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Giảm chào nhà Lê Đức Thọ, Kinh doanh, ô tô, giá 6.3 tỷ.

Giảm chào nhà Lê Đức Thọ, Kinh doanh, ô tô, giá 6.3 tỷ.

  • 6.3 tỷ 46m2 ~136.96 triệu/m2
  • Đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Giảm chào nhà Lê Đức Thọ, Kinh doanh, ô tô, giá 6.3 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà tự xây KINH DOANH, Ô TÔ tai Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội + Vị trí trục chính Kinh...

Đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Chỉ nhỉnh 6 tỷ có ngay nhà 4 tầng Kinh doanh, Ô TÔ, Tại Mỹ Đình

Chỉ nhỉnh 6 tỷ có ngay nhà 4 tầng Kinh doanh, Ô TÔ, Tại Mỹ Đình

  • 6.3 tỷ 46m2 ~136.96 triệu/m2
  • Đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chỉ nhỉnh 6 tỷ có ngay nhà 4 tầng Kinh doanh, Ô TÔ, Tại Mỹ Đình + Cần tiền bán gấp nhà 46x4 Tầng tai Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội + Nhà tự xây chắc chắn đường...

Đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Giảm chào nhà phân lô Nhổn, vỉa hè thang máy, giá 7.58 tỷ.

Giảm chào nhà phân lô Nhổn, vỉa hè thang máy, giá 7.58 tỷ.

  • 7.58 tỷ 40m2 ~189.50 triệu/m2
  • Đường Tu Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Giảm chào nhà phân lô Nhổn, vỉa hè thang máy, giá 7.58 tỷ + Nợ bán gấp nhà phân lô khu tai định cư TU Hoàng, Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nộ + Nhà tự xây thang máy nội...

Đường Tu Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
CHÍNH CHỦ BÁN TÒA CĂN HỘ CHO THUÊ MỸ ĐÌNH – 44m² – 7 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ ĐỖ CỬA

CHÍNH CHỦ BÁN TÒA CĂN HỘ CHO THUÊ MỸ ĐÌNH – 44m² – 7 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ ĐỖ CỬA

  • 12.7 tỷ 44m2 ~288.64 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

🔥CHÍNH CHỦ BÁN TÒA CĂN HỘ CHO THUÊ MỸ ĐÌNH – 7 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ ĐỖ CỬA 🔥🚗 Ô tô đỗ cửa – Tòa CCMN 7 tầng thang máy – 10 phòng full + 1 phòng chờ📍...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Tôi cần Bán Nhà Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ nhà tôi

Tôi cần Bán Nhà Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ nhà tôi

  • 4.5 tỷ 47m2 ~95.74 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Tôi cần Bán Nhà Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ nhà tôi xây chắc chắn lắm, Oto vào cửa ngõ, bán đi thì rất tiếc nhưng đầu...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Tôi cần Bán Nhà Lê Đức Thọ Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức

Tôi cần Bán Nhà Lê Đức Thọ Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức

  • 4.9 tỷ 49m2 ~100.00 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Tôi cần Bán Nhà Lê Đức Thọ Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Đình Thôn, nhà tôi xây chắc chắn lắm, bán đi thì rất tiếc nhưng đầu tư cho...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Tôi cần Bán Nhà Nguyến Hoàng Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ

Tôi cần Bán Nhà Nguyến Hoàng Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ

  • 4.26 tỷ 39m2 ~109.23 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Tôi cần Bán Nhà Nguyến Hoàng Khu vực Mỹ Đình tiền cho con đi du học nên cần bán nhanh căn nhà Lê Đức Thọ nhà tôi xây chắc chắn lắm, bán đi thì rất tiếc nhưng đầu tư cho...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
44m2 NỞ HẬU TẶNG NHÀ DÂN XÂY, HOÈ THỊ - PHƯƠNG CANH, TỪ LIÊM,

44m2 NỞ HẬU TẶNG NHÀ DÂN XÂY, HOÈ THỊ - PHƯƠNG CANH, TỪ LIÊM,

  • 8 tỷ 44m2 ~181.82 triệu/m2
  • Đường Hòe Thị, Nam Từ Liêm, Hà Nội

GẦN CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP, ĐẠI HỌC CÔNG NGHỆ, FPT 8 TỶNhà bán cách mặt phố Hoè Thị ô tô tránh kinh doanh 15m, cách đường Trịnh Văn Bô 50m, ngõ thông các ngả ba gác đỗ cửa Xây...

Đường Hòe Thị, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán Nhà Lê Đức Thọ, Gần Otto giá chỉ 3,9 tỷ , ngõ to rộng thông các ngả

Bán Nhà Lê Đức Thọ, Gần Otto giá chỉ 3,9 tỷ , ngõ to rộng thông các ngả

  • 3.9 tỷ 35m2 ~111.43 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

NHÀ ĐẸP LONG LANH - giá 3,9 tỷ ✅ Gần Ô TÔ, NGÕ THÔNG TỨ TUNG - KINH DOANH online ĐỈNH. ✅ 35M2x5T SỔ ĐỎ NÉT CĂNG, GIAO DỊCH nhanh. T1: phòng khách , BẾP T2: PHÒNG KHÁCH, Văn Phòng...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán Nhà mặt phố Hoàng Công chất giá đã giảm sâu 5,5tỷ mặt phố liền kề 39m2 vỉa hè rộng

Bán Nhà mặt phố Hoàng Công chất giá đã giảm sâu 5,5tỷ mặt phố liền kề 39m2 vỉa hè rộng

  • 5.5 tỷ 39m2 ~141.03 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chủ xây tâm huyết chắc chắn xây đẹp phong cách hiện đại. Chủ cần bán gấp gấp. tặng lại toàn bộ nội thất. Nhà xây khung cột rất chắc chắn, ngay mặt ngõ to rộng, kinh doanh các loại, ngõ...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán Nhà Mặt Phố Phương Canh-40M 5 Tầng,5 phòng,nội thất đẹp,Kinh Doanh,Ô tô đỗ

Bán Nhà Mặt Phố Phương Canh-40M 5 Tầng,5 phòng,nội thất đẹp,Kinh Doanh,Ô tô đỗ

  • 5.2 tỷ 40m2 ~130.00 triệu/m2
  • 6, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán Nhà Mặt Phố Phương Canh-40M 5 Tầng,5 phòng,nội thất đẹp,Kinh Doanh,Ô tô đỗ Nhà Tổng diện tích sử dụng 40M2 x5 Tầng: 200M2, có 6 phòng, 3 nhà tắm. 4 wc. + Tầng 1: Gara Ô tô, phòng khách,...

6, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán Nhà Phương Canh- Nam Từ Liêm 42M 4 Tầng,4P Ngủ,Nội thất đẹp mới,ngõ thoáng giá 3.5 tỷ

Bán Nhà Phương Canh- Nam Từ Liêm 42M 4 Tầng,4P Ngủ,Nội thất đẹp mới,ngõ thoáng giá 3.5 tỷ

  • 3.5 tỷ 42m2 ~83.33 triệu/m2
  • Đường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán Nhà Phương Canh- Nam Từ Liêm 42M 4 Tầng,4P Ngủ,Nội thất đẹp mới,ngõ thoáng giá 3.5 tỷ Nhà Diễn tích 42M x 4Tầng: tổng sử dụng 168M2, có 4 phòng, 2 nhà tắm. 3 wc. + Tầng 1: Gara...

Đường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Nhà Xuân Phương,cuối Trịnh Văn Bô 36M 5 Tầng,Gara ô tô, kinh doanh, tặng nội thất

Nhà Xuân Phương,cuối Trịnh Văn Bô 36M 5 Tầng,Gara ô tô, kinh doanh, tặng nội thất

  • 3.7 tỷ 36m2 ~102.78 triệu/m2
  • Đường Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Nhà Xuân Phương,cuối Trịnh Văn Bô 36M 5 Tầng,Gara ô tô, kinh doanh, tặng nội thất - Tầng 1: Gara ô tô, wc. - Tầng 2: phòng khách, wc. - Tầng 3 , 4 phòng ngủ, 2 nhà tắm. -...

Đường Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
siêu hiếm mặt đường Tây Mỗ, kinh doanh, ô tô đỗ cửa, giá 5 tỷ

siêu hiếm mặt đường Tây Mỗ, kinh doanh, ô tô đỗ cửa, giá 5 tỷ

  • 5.05 tỷ 31m2 ~162.90 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

siêu hiếm mặt đường Tây Mỗ, kinh doanh, ô tô đỗ cửa, giá 5 tỷ- Nhà xây 5 tầng: Gara ô tô, 3 phòng ngủ, 3 nhà tắm, sân phơi, phòng thờ.- Gara ô tô, kinh doanh, ô tô tránh...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà Tây Mố 43M 5 Tầng, 5 ngủ, ngõ 4m thông thoáng, gần Mỹ Đình 4km

Bán nhà Tây Mố 43M 5 Tầng, 5 ngủ, ngõ 4m thông thoáng, gần Mỹ Đình 4km

  • 5.2 tỷ 43m2 ~120.93 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Tây Mố 43M 5 Tầng, 5 ngủ, ngõ 4m thông thoáng, gần Mỹ Đình 4km - Nhà xây 43M2 5 Tầng: 5 phòng ngủ, 4 wc, sân phơi, phòng thờ. - Ngõ trước nhà 4m thông thoáng, 40m...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà gần VinSmartCity Tây Mỗ 48M2 x 5 Tầng, 2 mặt thoáng, đường 11m, kinh doanh

Bán nhà gần VinSmartCity Tây Mỗ 48M2 x 5 Tầng, 2 mặt thoáng, đường 11m, kinh doanh

  • 5.6 tỷ 48m2 ~116.67 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà gần VinSmartCity Tây Mỗ 48M2 x 5 Tầng, 2 mặt thoáng, đường 11m, kinh doanh hai mặt thoáng giá Mô tả : tầng 1 gara ô tô, thang máy, gian bếp, wc, tầng 2 phòng phòng ngủ khép...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà Mỹ Đình 33m Dân xây kiên cố. Ngõ oto, thông các ngả, Bán nhà trả nợ cho con trai.

Bán nhà Mỹ Đình 33m Dân xây kiên cố. Ngõ oto, thông các ngả, Bán nhà trả nợ cho con trai.

  • 3.9 tỷ 33m2 ~118.18 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

🌞🌞🌞🌞🌞🌞🌞Chính chủ bán nhà Mỹ Đình , để trả nợ ngân hàng và lãi vay ngoài cho con. Mặt trước nhà rộng mênh , thiết kế hiện đại.Đầy đủ công năng, nội thất. Mỗi tầng trên hai phòng vừa kết...

Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán Nhà Mỹ Đình , Ngõ To oto đỗ, Thông các ngả PHẠM HÙNG, LÊ ĐỨC THỌ

Bán Nhà Mỹ Đình , Ngõ To oto đỗ, Thông các ngả PHẠM HÙNG, LÊ ĐỨC THỌ

  • 4.9 tỷ 39m2 ~125.64 triệu/m2
  • Nam Từ Liêm, Hà Nội

💥💥💥QUẬN NAM TỪ LIÊM , NGÕ TO NHƯ PHỐ - 5TẦNG - THOÁNG TRƯỚC SAU - KHU VỰC KINH DOANH SẦM UẤT - THÔNG CÁC NGẢ, 39M NHÀ SIÊU ĐẸP GIÁ CHỈ 4,9 TỶ ... THIẾT KẾ: 5 tầng 3 ngủ đầy...

Nam Từ Liêm, Hà Nội