Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Ba Đình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Ba Đình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích

Mua bán nhà quận Ba Đình với nhiều ưu thế nổi bật đang không ngừng tăng trưởng về giá trị. Xem tin đăng bán nhà quận Ba Đình uy tín được cập nhật liên tục tại đây

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
HÀNG HIẾM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN BA ĐÌNH - ÔTÔ TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANG - KINH DOANH SẦM UẤT 54M 17.1TỶ

HÀNG HIẾM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN BA ĐÌNH - ÔTÔ TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANG - KINH DOANH SẦM UẤT 54M 17.1TỶ

  • 17.1 tỷ 54m2 ~316.67 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

HÀNG HIẾM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN BA ĐÌNH - ÔTÔ TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANG - KINH DOANH SẦM UẤT 54M 17.1TỶ + Vị trí đắc địa mặt phố trung tâm Ba Đình vỉa hè rộng, kinh doanh...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 51 phút trước
Bán nhà Phố Đội Cấn Quận Ba Đình diện tích 80m2 x 8T x MT8,5 giá 24.8 tỷ

Bán nhà Phố Đội Cấn Quận Ba Đình diện tích 80m2 x 8T x MT8,5 giá 24.8 tỷ

  • 24.8 tỷ 80m2 ~310.00 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

 Bán nhà Phố Đội Cấn Quận Ba Đình diện tích 80m2 x 8T x MT8,5 giá 24.8 tỷ NHÀ CỰC ĐẸP - GARA 2 Ô TÔ - THANG MÁY VÙ VÙ - TRUNG TÂM BA ĐÌNH + Vị trí rất...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán nhà mặt ngõ thông ô tô tránh Đội Cấn Diện tích 65m2, 5 tầng, giá 9.5 tỷ.

Bán nhà mặt ngõ thông ô tô tránh Đội Cấn Diện tích 65m2, 5 tầng, giá 9.5 tỷ.

  • 9.5 tỷ 65m2 ~146.15 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà mặt ngõ thông ô tô tránh Đội Cấn Diện tích 65m2, 5 tầng, giá 9.5 tỷ TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH- NGÕ Ô TÔ-TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH-DỪNG ĐỖ -VÀI BƯỚC TỚI LĂNG BÁC-TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO Thiết...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 phút trước
Bán Tòa căn hộ ngõ 210 Đội Cấn KD dòng tiền Diện tích 80m2, 7 tầng, mặt tiền 10m, giá 27,2 tỷ

Bán Tòa căn hộ ngõ 210 Đội Cấn KD dòng tiền Diện tích 80m2, 7 tầng, mặt tiền 10m, giá 27,2 tỷ

  • 27.2 tỷ 80m2 ~340.00 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán Tòa căn hộ ngõ 210 Đội Cấn KD dòng tiền Diện tích 80m2, 7 tầng, mặt tiền 10m, giá 27,2 tỷTRUNG TÂM BA ĐÌNH - NGÕ THÔNG- LÔ GÓC 3 THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH -...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
BÁN TÒA BUIDING MỚI ĐỘI CẤN KD DIỆN TÍCH KHỦNG 426M2, 10T, MT10m, GIÁ 250 TỶ

BÁN TÒA BUIDING MỚI ĐỘI CẤN KD DIỆN TÍCH KHỦNG 426M2, 10T, MT10m, GIÁ 250 TỶ

  • 250 tỷ 426m2 ~586.85 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

BÁN TÒA BUIDING MỚI ĐỘI CẤN KD DIỆN TÍCH KHỦNG 426M2, 10T, MT10m, GIÁ 250 TỶ.-        GẦN NGÃ 3 ĐỘI CẤN _ GIANG VĂN MINH - XÂY 8 TẦNG NỔI + 2 TẦNG HẦM- 3 THANG MÁY MISHUBISHI - ĐIỀU HÒA...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
Bán Nhà Mặt Phố Đội Cấn, Ba Đình, 66m2x3T, MT4m, vỉa hè, KD sầm uất, vài bước ra Lăng Bác, 25 tỷ.

Bán Nhà Mặt Phố Đội Cấn, Ba Đình, 66m2x3T, MT4m, vỉa hè, KD sầm uất, vài bước ra Lăng Bác, 25 tỷ.

  • 25 tỷ 66m2 ~378.79 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

+ Do cần bán nhà để chia cho con cái nên cần bán nhanh căn nhà tại mặt phố Đội Cấn, quận Ba Đình. Diện tích 66m2, mặt tiền 4m. + Nhà nằm vị trí đẹp, vỉa hè rộng, kinh...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán tòa căn hộ mặt ngõ 154 Đội Cấn xe ba gác KD diện tích 93m2, 8 tầng, MT 5,9m, giá 24,5 tỷ

Bán tòa căn hộ mặt ngõ 154 Đội Cấn xe ba gác KD diện tích 93m2, 8 tầng, MT 5,9m, giá 24,5 tỷ

  • 24.5 tỷ 93m2 ~263.44 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán tòa căn hộ mặt ngõ 154 Đội Cấn xe ba gác KD diện tích 93m2, 8 tầng, MT 5,9m, giá 24,5 tỷBố trí: 2 phòng ngoài, 2 phòng trong + thang bộ - thang máy + ban công, phòng...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
Bán nhà mới đẹp ở ngay ngõ 294 Đội Cấn Diện tích 35m2, 5 tầng, MT 4,2m, giá 7,9 tỷ

Bán nhà mới đẹp ở ngay ngõ 294 Đội Cấn Diện tích 35m2, 5 tầng, MT 4,2m, giá 7,9 tỷ

  • 7.9 tỷ 35m2 ~225.71 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà mới đẹp ở ngay ngõ 294 Đội Cấn Diện tích 35m2, 5 tầng, MT 4,2m, giá 7,9 tỷ NHÀ ĐẸP Ở LUÔN TRUNG TÂM BA ĐÌNH CÁCH Ô TÔ 60M2- DÂN TRÍ CAO- TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - Diện...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Bán nhà MẶT PHỐ ĐỘI CẤN KD Hót diện tích 78m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền 5,1m, giá 35 tỷ

Bán nhà MẶT PHỐ ĐỘI CẤN KD Hót diện tích 78m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền 5,1m, giá 35 tỷ

  • 35 tỷ 78m2 ~448.72 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà MẶT PHỐ ĐỘI CẤN KD Hót diện tích 78m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền 5,1m, giá 35 tỷ💥MẶT PHỐ - THANG MÁY - VỈA HÈ - KINH DOANH - TRỤ SỞ VĂN PHÒNG+ Nhà vị trí mặt...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT PHỐ CĂN LÔ GÓC ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 68M2, GIÁ 19,8 TỶ

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CĂN LÔ GÓC ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 68M2, GIÁ 19,8 TỶ

  • 19.8 tỷ 68m2 ~291.18 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CĂN LÔ GÓC ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 68M2, GIÁ 19,8 TỶ MẶT PHỐ - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - KINH DOANH SẦM UẤT - LÔ GÓC Vị trí : + Vị trí trung tâm Phố...

Đường Đội Cấn, Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
Bán nhà Siêu phẩm Mặt Phố Giang Văn Minh KD Đỉnh Diện tích 70m2, 5 tầng, MT 17m, giá 36,8 tỷ

Bán nhà Siêu phẩm Mặt Phố Giang Văn Minh KD Đỉnh Diện tích 70m2, 5 tầng, MT 17m, giá 36,8 tỷ

  • 36.8 tỷ 70m2 ~525.71 triệu/m2
  • Đường Giang Văn Minh, Ba Đình, Hà Nội

.Bán nhà Siêu phẩm Mặt Phố Giang Văn Minh KD Đỉnh Diện tích 70m2, 5 tầng, MT 17m, giá 36,8 tỷ SIÊU HIẾM - MẶT TIỀN QUYỀN LỰC - 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -...

Đường Giang Văn Minh, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
Nhà Rộng Đẹp Ba Đình: Mặt ngõ Oto tránh/Kinh doanh mọi hình thức

Nhà Rộng Đẹp Ba Đình: Mặt ngõ Oto tránh/Kinh doanh mọi hình thức

  • 25 tỷ 82m2 ~304.88 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Nhà Rộng Đẹp Ba Đình: Mặt ngõ Oto tránh/Kinh doanh mọi hình thứcDiện tích to 82m2Mặt tiền đẹp 6mNgõ như phố, Oto dừng đỗ thoải máiVỉa hè rộng tha hồ để xe máy*** Thiết kế 05 tầng.⭐️ Tầng 1: Gara...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN - KINH DOANH SẦM UẤT LÔ GÓC 2 THOÁNG - THANG MÁY- THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI 3 BƯỚC LÊN PHỐ CỔ. GẦN LĂNG BÁC 35 M

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN - KINH DOANH SẦM UẤT LÔ GÓC 2 THOÁNG - THANG MÁY- THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI 3 BƯỚC LÊN PHỐ CỔ. GẦN LĂNG BÁC 35 M

  • 21 tỷ /m2 35m2 ~735 tỷ
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

🏩SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐỘI CẤN - KINH DOANH SẦM UẤT 🚘LÔ GÓC 2 THOÁNG - THANG MÁY- THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI👍3 BƯỚC LÊN PHỐ CỔ. GẦN LĂNG BÁC🌺35 M🍀6 TẦNG 🌸MT 3 🌹21 TỶ + Vị trí Nhà bán rất đẹp mặt Phố...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
MẶT PHỐ BA ĐÌNH -GIÁ ĐẦU TƯ - VỈA HÈ - ĐƯỜNG 2 CHIỀU THÔNG VẠN BẢO, LIỄU GIAI, VĂN CAO . KINH DOANH ĐỈNH

MẶT PHỐ BA ĐÌNH -GIÁ ĐẦU TƯ - VỈA HÈ - ĐƯỜNG 2 CHIỀU THÔNG VẠN BẢO, LIỄU GIAI, VĂN CAO . KINH DOANH ĐỈNH

  • 26.5 tỷ 120m2 ~220.83 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

- Vị trí đẹp nhất phố Đội Cấn, đường 2 chiều, vỉa hè rộng thênh thang, thoáng, không lỗi phong thủy. Trung tâm quận Ba Đình, Giáp danh 3 quận Tây Hồ, Hoàn Kiếm, Đống Đa, đi đâu cũng thuận...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - LÔ GÓC 9 TẦNG HẦM - TOÀ CCDV BỀ THẾ MẶT NGÕ - TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH

MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - LÔ GÓC 9 TẦNG HẦM - TOÀ CCDV BỀ THẾ MẶT NGÕ - TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH

  • 36.5 tỷ 85m2 ~429.41 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - LÔ GÓC 9 TẦNG HẦM - TOÀ CCDV BỀ THẾ MẶT NGÕ - TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH - 20 CĂN HỘ KHÉP KÍN - DOANH THU ĐỈNH CAO -DIỆN TÍCH 85m2 👉 Mặt ngõ...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 phút trước
BÁN NHÀ MĂT NGÕ – QUẬN BA ĐÌNH - ÔTÔ VÀO SÂN - MẶT TIỀN LỚN -NGÕ 279 ĐỘI CẤN – DT 120m2.

BÁN NHÀ MĂT NGÕ – QUẬN BA ĐÌNH - ÔTÔ VÀO SÂN - MẶT TIỀN LỚN -NGÕ 279 ĐỘI CẤN – DT 120m2.

  • 13.9 tỷ 120m2 ~115.83 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

- Cần bán nhà nằm trên Ngõ 279 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội Thông 173 – 189 Hoàng Hoa Thám, 158 Ngọc Hà. - Vị trí đẹp : Ngõ to , ôtô tránh xe máy , sân gara để xe , nhà...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
BÁN NHÀ Trung Tâm Ba Đình- Phố Ngọc Hà Ô TÔ vào Nhà- Diện tích 60m -4 tầng Mt 6m .

BÁN NHÀ Trung Tâm Ba Đình- Phố Ngọc Hà Ô TÔ vào Nhà- Diện tích 60m -4 tầng Mt 6m .

  • 13 tỷ 60m2 ~216.67 triệu/m2
  • Đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

Chính chủ nhiều nhà đất, có công việc cần bán nhanh để xoay vốn và về Hồ Tây gần gia đình nên đành tiếc nuối bán căn nhà tự xây, cực đẹp. + chủ ít ở còn sạch đẹp.. +...

Đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 55 phút trước
BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG GẦN.GIANG VĂN MINH - VỈA HÈ RỘNG- KD ĐỈNH- DT55m2 - GIÁ 22.7 Tỷ.

BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG GẦN.GIANG VĂN MINH - VỈA HÈ RỘNG- KD ĐỈNH- DT55m2 - GIÁ 22.7 Tỷ.

  • 22.7 tỷ 56m2 ~405.36 triệu/m2
  • Đường Giang Văn Minh, Ba Đình, Hà Nội

MẶT PHỐ Q BA ĐÌNH, GẦN GIANG VĂN MINH, QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH. DT55m2 - GIÁ 22.7 Tỷ. MẶT TIỀN LỚN, KINH DOANH KHỦNG. HIỆN CHỦ NHÀ ĐANG CHO THUÊ , GIÁ THUÊ 55Tr/ Th - Diện tích 56m2 mặt...

Đường Giang Văn Minh, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 phút trước
BÁN TOÀ NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP, P ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 9 TẦNG -40 PHÒNG FULL NỘI THẤT .

BÁN TOÀ NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP, P ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 9 TẦNG -40 PHÒNG FULL NỘI THẤT .

  • 45 tỷ 194m2 ~231.96 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

- CĂN NHÀ dòng tiền đem lại quá tốt và bền. Hiện vận hành doanh thu thực về túi hàng tháng lên đến hơn 200tr quá xứng đáng để đầu tư trong thời buổi lạm phát như hiện nay, lãi...

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà Phố Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội, diện tích 50m2, giá 11,3tỷ

Bán nhà Phố Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội, diện tích 50m2, giá 11,3tỷ

  • 11.3 tỷ 50m2 ~226.00 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà Phố Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội, diện tích 50m2, giá 11,3tỷ Liên hệ Em Linh 0916447879- xem nhà miễn phí 24/7

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội