Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Đà Nẵng
Mức giá
10 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Đà Nẵng
Mức giá
10 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích

Nhà mặt phố Đà Nẵng hiện nay đang có mức giá khá đắt đỏ nhưng vẫn thu hút được nhiều nhà đầu tư và người mua. Vậy điểm nổi bật của phân khúc nhà mặt phố tại Đà Nẵng là gì? Yếu tố nào thúc đẩy các hoạt động mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng diễn ra sôi nổi như vậy? Cùng Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn tìm hiểu ngay sau đây.

Tổng quan thị trường mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng

Nguồn cung thị trường khan hiếm: Với tốc độ đô thị hóa cao và mạnh nhất tại khu vực miền Trung khiến quỹ đất dành cho phát triển đô thị ngày càng trở nên hạn hẹp, kéo theo nguồn cung bất động sản nói chung và nguồn cung nhà mặt phố nói riêng đang ngày càng trở nên khan hiếm.

ban nha mat pho da nang 1
Bán nhà mặt phố Đà Nẵng

Thị trường bán nhà mặt phố Đà Nẵng hiện nay đang diễn ra sôi nổi tại các quận trung tâm, giá nhà mặt phố Đà Nẵng tại các quận vẫn đang có xu hướng tăng và chưa có dấu hiệu hạ nhiệt trong những năm gần đây.

Hoạt động mua bán sôi nổi: Những căn nhà mặt phố Đà Nẵng tại khu vực trung tâm luôn được săn đón và hấp dẫn nhiều người mua và nhà đầu tư dù được chào bán với giá rất đắt đỏ.

3 lý do khiến việc mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng trở nên hấp dẫn

Bất động sản Đà Nẵng nói chung và nhà mặt phố Đà Nẵng nói riêng được đánh giá có nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai bởi những lợi thế về vị trí địa lý, tiềm lực kinh tế và cơ sở hạ tầng, giao thông ngày càng phát triển.

ban nha mat pho da nang
Bán nhà mặt phố Đà nẵng
  • Đà Nẵng là một trong ba thành phố lớn nhất cả nước, 1 trong 5 thành phố trực thuộc trung ương ở Việt Nam, là trung tâm kinh tế, văn hóa, giáo dục, khoa học và công nghệ lớn của khu vực miền Trung – Tây Nguyên.
  • Đà Nẵng là thành phố có tốc độ thị hóa cao và mạnh nhất tại khu vực miền Trung, mật độ dân số hiện đang ở mức khá và có xu hướng tăng lên từng ngày, từ đó thúc đẩy các hoạt động mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng trở nên sôi nổi hơn.
  • Trong những năm gần đây, Đà Nẵng chú trọng xây dựng, nâng cấp cơ sở hạ tầng, hoàn thiện mạng lưới giao thông đường bộ, đường biển, đường sắt và đường hàng không nhằm thúc đẩy lưu thông hàng hóa, đi lại thuận tiện hơn.

Quy trình mua bán nhà mặt phố Đà nẵng

Quy trình mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng đều có những điểm giống với các giao dịch mua bán tại các khu vực khác trên thị trường, Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn gửi tới người đọc 4 bước sau đây:

  • Bước 1: Đặt cọc nhà: Bên mua và bên bán tiến hành đặt cọc mua bán tại một địa điểm và có nhân chứng. Số tiền đặt cọc theo thỏa thuận của 2 bên, thường khoảng từ 2-3% giá trị căn nhà.
  • Bước 2: Thanh toán và chứng thực hợp đồng mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng: xác nhận hai bên đã hoàn tất thủ tục thanh toán, sau đó sẽ giao hợp đồng đã công chứng cho bên bán (3 bản), bên mua (1 bản) và tại văn phòng công chứng (1 bản).
  • Bước 3: Nộp hồ sơ chuyển nhượng và thanh toán phí giao dịch: Nộp hồ sơ mua bán tại văn phòng Quận/ Huyện và thanh toán các chi phí, thuế trước bạ theo quy định của Nhà nước. Chi phí này sẽ do bên bán và bên mua tùy theo thỏa thuận giữa 2 bên.
  • Bước 4: Sang tên sổ đỏ cho bên mua: Sau khi đã nộp đủ các khoản phí chuyển nhượng, người mua mang đầy đủ giấy tờ (hồ sơ nhà đất, hợp đồng mua bán và biên lai trước bạ) để thực hiện thủ tục sang tên chủ sở hữu và kết thúc giao dịch mua bán nhà đất
ban nha mat pho da nang
Bán nhà mặt phố Đà Nẵng

Mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng tại sàn giao dịch bất động sản Nhaphonet.vn

Khách hàng có thể tham khảo các thông tin đăng bán nhà mặt phố Đà Nẵng trên sàn giao dịch bất động sản nhà phố, nhà thổ cư Nhaphonet.vn.

Tại sao bạn nên tìm kiếm nhà mặt phố Đà Nẵng trên Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn?

  • Đa dạng sự lựa chọn: Với hệ thống hàng nghìn chi nhánh trải khắp 63 tỉnh thành, Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn là kênh thông tin tổng hợp hàng ngàn tin đăng bán nhà thổ cư, nhà mặt phố liên tục mỗi ngày với phân khúc đa dạng cho khách hàng lựa chọn từ: mức giá, diện tích, khu vực,…
  • Dễ dàng tìm kiếm tài sản phù hợp theo các tiêu chí thông qua bộ lọc chi tiết: mức giá, diện tích, chiều rộng mặt tiền, số phòng, số tầng,….
  • Thông tin minh bạch, chính xác, an toàn: Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn tập trung vào xác thực thông tin, đánh giá, xếp hạng nhà môi giới, đảm bảo các giao dịch được thực hiện an toàn, chính xác, minh bạch.
  • Tiện lợi, nhanh chóng: Người mua có thể liên hệ trực tiếp với chủ nhà hoặc nhà môi giới để được tư vấn căn nhà phù hợp.

Truy cập Sàn mua bán bất động sản online Nhaphonet.vn bạn có thể thực hiện các giao dịch mua bán nhà mặt phố Đà Nẵng, cũng như mua Bán gấp nhà mặt đường Hà Nội ưng ý với mức giá phù hợp. Mọi chi tiết thắc mắc vui lòng liên hệ hotline 1900.0357 để được hỗ trợ nhanh nhất.

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán căn góc mặt tiền Núi Thành, 3 tầng, đường 10m5, kinh doanh đỉnh, chỉ 14.8 tỷ

Bán căn góc mặt tiền Núi Thành, 3 tầng, đường 10m5, kinh doanh đỉnh, chỉ 14.8 tỷ

  • 14.8 tỷ 82m2 ~180.49 triệu/m2
  • Đường Núi Thành, Hải Châu, Đà Nẵng

Chính chủ lâu đời bán nhà mặt tiền đường Núi Thành, vị trí hiếm, phù hợp an cư kết hợp kinh doanh. Thông tin chi tiết: Diện tích: 82,3m2 Kích thước: ngang 3,99m x 17,27m, nở hậu 6,96m Kết cấu:...

Đường Núi Thành, Hải Châu, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà mặt tiền Phan Châu Trinh 52m2, 6 tầng, kinh doanh đỉnh, giá 17 tỷ

Bán nhà mặt tiền Phan Châu Trinh 52m2, 6 tầng, kinh doanh đỉnh, giá 17 tỷ

  • 17 tỷ 52m2 ~326.92 triệu/m2
  • Đường Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng

Cần bán nhà mặt tiền đường Phan Châu Trinh, vị trí trung tâm, khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp mở văn phòng, khách sạn, spa, cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài. Diện tích 52m2, kết...

Đường Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà đẹp sát biển 137.5m² Đặng Đoàn Bằng Ngũ Hành Sơn – Vị trí vàng, giá tốt đầu tư

Bán nhà đẹp sát biển 137.5m² Đặng Đoàn Bằng Ngũ Hành Sơn – Vị trí vàng, giá tốt đầu tư

  • 11.7 tỷ 137m2 ~85.40 triệu/m2
  • Đường Đặng Đoàn Bằng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Bán nhà 2 tầng + 1 tum tại Đặng Đoàn Bằng, phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Diện tích 137.5m² (ngang 5m, dài 27.5m), thiết kế hiện đại, sang trọng, công năng tối ưu. Đường trước nhà 7m5 có vỉa hè...

Đường Đặng Đoàn Bằng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 5 tầng thang máy Đông Giang 75m2 đường 10m5 gần cầu Rồng trung tâm Sơn Trà

Bán nhà 5 tầng thang máy Đông Giang 75m2 đường 10m5 gần cầu Rồng trung tâm Sơn Trà

  • 19.5 tỷ 75m2 ~260.00 triệu/m2
  • Đường Đông Giang, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cần bán nhà 5 tầng thiết kế hiện đại tại đường Đông Giang, diện tích 75m2, ngang 5m, đường 10m5 có vỉa hè 5m. Nhà cực hiếm tại trung tâm quận Sơn Trà, vị trí kề góc, chỉ cách cầu...

Đường Đông Giang, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 3 tầng An Thượng 17, gần biển Mỹ Khê 500m, khu phố Tây, giá 14,2 tỷ

Bán nhà 3 tầng An Thượng 17, gần biển Mỹ Khê 500m, khu phố Tây, giá 14,2 tỷ

  • 14.2 tỷ 60m2 ~236.67 triệu/m2
  • Đường An Thượng 17, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Cần bán nhà 3 tầng đường An Thượng 17, vị trí trung tâm khu phố Tây An Thượng – khu vực du lịch sôi động quanh năm, tập trung đông khách nước ngoài và khách lưu trú dài hạn. Nhà...

Đường An Thượng 17, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 3 tầng 108m2 Hải Triều Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng – Sổ đỏ chính chủ, giá 10.5 tỷ Nội dung bài viết:

Bán nhà 3 tầng 108m2 Hải Triều Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng – Sổ đỏ chính chủ, giá 10.5 tỷ Nội dung bài viết:

  • 10.5 tỷ 108m2 ~97.22 triệu/m2
  • Đường Hải Triều, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Bán nhà 3 tầng đẹp tại đường Hải Triều, phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Diện tích 108m² (ngang 6m, dài 18m), kết cấu kiên cố, hoàn công đầy đủ, không thấm nứt. Nhà gồm 6 phòng ngủ, 4 WC, có...

Đường Hải Triều, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà lô góc Nam Việt Á, 152m², 7-8 phòng, gần biển, thích hợp căn hộ, giá 11.8 tỷ

Bán nhà lô góc Nam Việt Á, 152m², 7-8 phòng, gần biển, thích hợp căn hộ, giá 11.8 tỷ

  • 11.8 tỷ 152m2 ~77.63 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Đình Chiểu, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

BÁN NHÀ LÔ GÓC NAM VIỆT Á – NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – KHU HOT NHẤT NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG📍 Vị trí cực đẹp: Nam Việt Á, ngay trục Bùi Tá Hán Cách biển chỉ 2 phút, 1 phút ra...

Đường Nguyễn Đình Chiểu, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 5 tầng 14 phòng kinh doanh cho thuê – dòng tiền 32 triệu/tháng tại Sơn Trà

Bán nhà 5 tầng 14 phòng kinh doanh cho thuê – dòng tiền 32 triệu/tháng tại Sơn Trà

  • 11 tỷ 100m2 ~110.00 triệu/m2
  • Đường Mân Quang 16, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà 5 tầng thiết kế 14 phòng cho thuê tại đường Mân Quang 16, phường Mân Thái, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Tài sản tạo dòng tiền ổn định, phù hợp đầu tư hoặc khai thác ngay. Thông tin...

Đường Mân Quang 16, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà 5 tầng mới 100% mặt tiền Hoàng Quốc Việt – thang máy, full nội thất, 12 tỷx

Bán nhà 5 tầng mới 100% mặt tiền Hoàng Quốc Việt – thang máy, full nội thất, 12 tỷx

  • 12.9 tỷ 80m2 ~161.25 triệu/m2
  • Đường Hoàng Quốc VIệt, Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán nhà mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt, quận Sơn Trà – vị trí đẹp gần cầu Sông Hàn, chỉ cách bờ sông 1km. Nhà mới xây 100%, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, phù hợp để ở...

Đường Hoàng Quốc VIệt, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán dãy trọ mặt tiền An Hải Đông 1 Sơn Trà Đà Nẵng, DT 99m2, 3 tầng 1 tum, thu 30tr/tháng, giá 16 tỷ

Bán dãy trọ mặt tiền An Hải Đông 1 Sơn Trà Đà Nẵng, DT 99m2, 3 tầng 1 tum, thu 30tr/tháng, giá 16 tỷ

  • 16 tỷ 99m2 ~161.62 triệu/m2
  • Đường An Hải Đông 1, Sơn Trà, Đà Nẵng

BÁN CĂN TRỌ MẶT TIỀN AN HẢI ĐÔNG 1 – SƠN TRÀ – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH Cơ hội sở hữu căn nhà trọ mặt tiền tại khu du lịch sầm uất quận Sơn Trà,...

Đường An Hải Đông 1, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán mặt tiền Nguyễn Tất Thành 125m2 vị trí ven biển Thanh Khê giá 17.2 tỷ

Bán mặt tiền Nguyễn Tất Thành 125m2 vị trí ven biển Thanh Khê giá 17.2 tỷ

  • 17.2 tỷ 125m2 ~137.60 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng

Sở hữu ngay mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, tuyến ven biển đẹp bậc nhất quận Thanh Khê, vị trí vàng vừa ở đẳng cấp vừa kinh doanh sinh lời vượt trội. Diện tích: 125m2 Giá bán: 17.2 tỷ Hiện...

Đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán căn hộ 5 tầng Nam Long 100m2 10 phòng dòng tiền 100tr/tháng giá 15.2 tỷ

Bán căn hộ 5 tầng Nam Long 100m2 10 phòng dòng tiền 100tr/tháng giá 15.2 tỷ

  • 15.2 tỷ 100m2 ~152.00 triệu/m2
  • Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-6" data-turn-id="request-WEB:028833f2-44f3-4b61-8b16-789f7d907bac-2"> Siêu phẩm căn hộ cho thuê mặt tiền Nam Long, quận Ngũ Hành Sơn, vị trí đẹp, khu vực phát triển mạnh, phù hợp đầu tư giữ tiền và tạo dòng tiền ổn định...

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Phạm Tu 70m2 giá 16 tỷ gần biển Mỹ Khê

Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Phạm Tu 70m2 giá 16 tỷ gần biển Mỹ Khê

  • 16 tỷ 70m2 ~228.57 triệu/m2
  • Đường Phạm Tu, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cơ hội đầu tư hiếm có tại khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Tòa căn hộ 5 tầng nằm trên đường Phạm Tu, vị trí đắc địa chỉ vài phút di chuyển đến biển Mỹ Khê, khu...

Đường Phạm Tu, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà Trần Đại Nghĩa 124m2 3 tầng mặt tiền kinh doanh giá 13.5 tỷ

Bán nhà Trần Đại Nghĩa 124m2 3 tầng mặt tiền kinh doanh giá 13.5 tỷ

  • 13.5 tỷ 124m2 ~108.87 triệu/m2
  • Đường Trần Đại Nghĩa, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh trên trục đường Trần Đại Nghĩa, vị trí đẹp, lưu lượng giao thông lớn, phù hợp vừa ở vừa khai thác dòng tiền ổn định. Diện tích: 124m2 (5m x 24.8m)...

Đường Trần Đại Nghĩa, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Mặt tiền Lê Văn Hiến 155,2m2 nhà 2 tầng kinh doanh tốt giá 13,5 tỷ

Mặt tiền Lê Văn Hiến 155,2m2 nhà 2 tầng kinh doanh tốt giá 13,5 tỷ

  • 13.5 tỷ 155m2 ~87.10 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-2" data-turn-id="request-WEB:fac47e30-d0ef-4bbc-b1a0-b45a06bd959c-0"> Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường Lê Văn Hiến, vị trí đắc địa gần khu Nam Việt Á – khu vực kinh doanh sầm uất, lưu lượng giao thông đông đúc, rất...

Đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà Vũ Đình Long 75m2 2 tầng gần biển Sơn Trà giá 10.x tỷ

Bán nhà Vũ Đình Long 75m2 2 tầng gần biển Sơn Trà giá 10.x tỷ

  • 10.4 tỷ 75m2 ~138.67 triệu/m2
  • Đường Vũ Đình Long, Sơn Trà, Đà Nẵng

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền hiếm tại quận Sơn Trà, vị trí đẹp gần biển, khu dân trí cao, phù hợp ở và khai thác kinh doanh. Nhà nằm trên đường Vũ Đình Long, diện tích 75m2 (5x15m),...

Đường Vũ Đình Long, Sơn Trà, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Mặt tiền Hoàng Hoa Thám 126.6m2 3 tầng nở hậu giá 19 tỷ Hải Châu

Mặt tiền Hoàng Hoa Thám 126.6m2 3 tầng nở hậu giá 19 tỷ Hải Châu

  • 19 tỷ 127m2 ~149.61 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Thanh Khê, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-4" data-turn-id="request-WEB:fef217bf-5703-4e6f-aacc-425701b03847-1"> Bán nhà mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, quận Hải Châu, Đà Nẵng. Vị trí trung tâm kinh doanh sầm uất, gần Lê Duẩn – tuyến phố thời trang, gần Ga Hải Phòng, sát...

Đường Hoàng Hoa Thám, Thanh Khê, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán khách sạn Đồng Khởi 200m2 20 phòng giá 14.5 tỷ đối diện bến xe Đà Nẵng

Bán khách sạn Đồng Khởi 200m2 20 phòng giá 14.5 tỷ đối diện bến xe Đà Nẵng

  • 14.5 tỷ 200m2 ~72.50 triệu/m2
  • Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Siêu phẩm dòng tiền ổn định tại đường Đồng Khởi, vị trí đắc địa đối diện Bến xe Đà Nẵng, khu vực có lưu lượng khách lưu trú cao quanh năm, phù hợp khai thác kinh doanh khách sạn. Diện...

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Nhà 2 tầng Bàu Cầu 11 Hoà Xuân, 90m2, 3PN, đường 5.5m, giá 6.1 tỷ

Nhà 2 tầng Bàu Cầu 11 Hoà Xuân, 90m2, 3PN, đường 5.5m, giá 6.1 tỷ

  • 16.4 tỷ 115m2 ~142.61 triệu/m2
  • Đường Bàu Cầu 11, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Chính chủ gửi bán nhà đẹp khu Hoà Xuân, vị trí thuận lợi, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản. Nhà nằm trên trục Bàu Cầu 11, khu dân cư đông đúc, phát triển nhanh,...

Đường Bàu Cầu 11, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
2 mặt tiền Lê Thanh Nghị 113m2 ngang 10.5m 3 tầng giá 17.85 tỷ

2 mặt tiền Lê Thanh Nghị 113m2 ngang 10.5m 3 tầng giá 17.85 tỷ

  • 17.85 tỷ 113m2 ~157.96 triệu/m2
  • Đường Lê Thanh Nghị, Hải Châu, Đà Nẵng

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-6" data-turn-id="request-WEB:fef217bf-5703-4e6f-aacc-425701b03847-2"> Bán nhà 2 mặt tiền đường Lê Thanh Nghị, vị trí cực hiếm đối diện chợ, khu vực kinh doanh sầm uất, trung tâm Đà Nẵng. Lợi thế mặt tiền rộng 10.5m, lề đường...

Đường Lê Thanh Nghị, Hải Châu, Đà Nẵng