Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Thủ Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Thủ Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà mặt phố đường số 23, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM. DT 129m2, 3 tầng, 6PN, 16.4 tỷ, 0933125879

Bán nhà mặt phố đường số 23, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM. DT 129m2, 3 tầng, 6PN, 16.4 tỷ, 0933125879

  • 16.4 tỷ 129m2 ~127.13 triệu/m2
  • Đường Số 23, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

🔥 CHỐT LẸ NHÀ MẶT PHỐ THỦ ĐỨC - CƠ HỘI VÀNG CHO DÂN ĐẦU TƯ 🔥Alo alo, bà con cô bác ơi, ai đang tìm chốn an cư lạc nghiệp hay muốn giữ tiền sinh lời thì hãy vào...

Đường Số 23, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
BIỆT THỰ MINI 2 MẶT TIỀN KHU GIGA MALL - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 28 TỶ

BIỆT THỰ MINI 2 MẶT TIỀN KHU GIGA MALL - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 28 TỶ

  • 28 tỷ 115m2 ~243.48 triệu/m2
  • Thủ Đức, Hồ Chí Minh

🏡 Biệt thự mini lô góc 2 mặt tiền cực hiếm📐 7x16m – 115m² vuông A4, không lỗi phong thủy🏗 Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 4PN + gara + phòng thờ🌿 Khu bên sông mát mẻ, dân trí cao....

Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
CHỦ BÁN GẤP - CHDV 6 LẦU MẶT TIỀN ĐẴNG VĂN BI - F TRƯỜNG THỌ

CHỦ BÁN GẤP - CHDV 6 LẦU MẶT TIỀN ĐẴNG VĂN BI - F TRƯỜNG THỌ

  • 16 tỷ 120m2 ~133.33 triệu/m2
  • Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

🔥 NHỈNH #16 TỶ SỞ HỮU NGAY CHDV 6 TẦNG MĂT TIỀN ĐƯỜNG SỐ - ĐẶNG VĂN BI - TRƯỜNG THỌ ☎️ Zalo Trương Phong 💥 DT 122m2 (5m x 24m5) CHDV 6 Tầng có thang máy: 👉 Tầng 1:...

Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà hẻm đường số 8, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM. DT 100m2, cấp 4, giá 5.15 tỷ.

Bán nhà hẻm đường số 8, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM. DT 100m2, cấp 4, giá 5.15 tỷ.

  • 5.15 tỷ 100m2 ~51.50 triệu/m2
  • Đường Số 8, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Nhà trong ngõ đường số 8, Trường Thọ, Thủ Đức, hốt liền tay cho anh em đầu tư giữ tiền nè!Alo alo, có căn nhà siêu ngon ở đường số 8, Trường Thọ, Thủ Đức đang chờ chủ mới đây...

Đường Số 8, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà đường só 3, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM. DT 137m2, 2 tầng, 5PN, Sổ hồng, giá 10,09 tỷ.

Bán nhà đường só 3, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM. DT 137m2, 2 tầng, 5PN, Sổ hồng, giá 10,09 tỷ.

  • 10.09 tỷ 137m2 ~73.65 triệu/m2
  • Đường Số 3, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

💥 CHỐT NGAY NHÀ LỚN TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC - CƠ HỘI VÀNG CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN 💥Alo anh em... Gấp bán đất tặng nhà 2 tầng siêu hot tại Trường Thọ, Thủ Đức đây! Dành cho ai...

Đường Số 3, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐẸP – VÀO Ở NGAY – GIÁ TỐT- Nhà 2 mặt tiền Đường 28, p. Long Bình, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐẸP – VÀO Ở NGAY – GIÁ TỐT- Nhà 2 mặt tiền Đường 28, p. Long Bình, HCM

  • 5.9 tỷ 140m2 ~42.14 triệu/m2
  • Đường 28, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐẸP – VÀO Ở NGAY – GIÁ TỐT- Nhà 2 mặt tiền Đường 28, p. Long Bình, HCM (trước là p. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 - Tp Thủ Đức, HCM). *** Diện tích :...

Đường 28, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà 148m2 đường Linh Đông, Phường Ling Đông, Thủ Đức, TP HCM, 3 tầng, 11.7 tỷ, SHR - 0933125879

Bán nhà 148m2 đường Linh Đông, Phường Ling Đông, Thủ Đức, TP HCM, 3 tầng, 11.7 tỷ, SHR - 0933125879

  • 11.7 tỷ 148m2 ~79.05 triệu/m2
  • Đường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Nhà đẹp đường Linh Đông, Phường Linh Đông Thủ Đức, giá siêu yêu vừa giảm gần 1 tỷ cho các nhà đầu tư nè!Alo alo, ai đang tìm nhà để đầu tư mà giá cả phải chăng, pháp lý rõ...

Đường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà mặt phố đường số 27, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM. DT 100m2, 3 tầng. Giá 11.6 tỷ, SHR - 0933125879

Bán nhà mặt phố đường số 27, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM. DT 100m2, 3 tầng. Giá 11.6 tỷ, SHR - 0933125879

  • 11.6 tỷ 100m2 ~116.00 triệu/m2
  • Đường Số 27, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

💥 CHỐT NGAY NHÀ MẶT PHỐ SIÊU HOT Ở THỦ ĐỨC, GIÁ HỜ CHO DÂN ĐẦU TƯ 💥Alo anh em, có căn nhà mặt phố đường số 27, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, HCM ngon bổ rẻ cho mấy bạn...

Đường Số 27, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
NHÀ MTKD 2 TẦNG 108M2 - CHỢ TAM HÀ LINH ĐÔNG - GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 8.6 TỶ

NHÀ MTKD 2 TẦNG 108M2 - CHỢ TAM HÀ LINH ĐÔNG - GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 8.6 TỶ

  • 8.6 tỷ 120m2 ~71.67 triệu/m2
  • Đường 33, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

🏠 NHÀ MTKD 2 TẦNG 108M2 - ĐƯỜNG SỐ LINH ĐÔNG - GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 💎 8.6 TỶ - DT: (5m x 22m) CN: 108m2- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu gồm: 1 căn mặt tiền + 5 phòng...

Đường 33, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
SANG QUÁN CAFE - HOÀNG DIỆU 2 , TP THỦ ĐỨC

SANG QUÁN CAFE - HOÀNG DIỆU 2 , TP THỦ ĐỨC

  • 100 triệu 125m2 ~800,000 nghìn VNĐ/m2
  • Đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

SANG QUÁN CAFE - HOÀNG DIỆU 2 , TP THỦ ĐỨC ( khu vực tập trung nhiều trường Đại Học lớn - khách sinh viên cực đông) * Quán cà phê mặt tiền tại Hoàng Diệu 2, phường Linh Chiểu,...

Đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
CHỦ CẦN BÁN GÂP , GẶP KHÁCH THIỆN CHÍ CHỐT NGAY

CHỦ CẦN BÁN GÂP , GẶP KHÁCH THIỆN CHÍ CHỐT NGAY

  • 6.879 tỷ 100m2 ~68.79 triệu/m2
  • Đường Tô Vĩnh Diện, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

** HÀNG GIẢM GIÁ, CHỦ SẴN SÀNG GIẢM SÂU CHO KHÁCH THIỆN CHÍ ** CHỐT TRƯỚC TẾT SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG ** SỔ SẴN, FULL THỔ CƯ, THƯƠNG LƯỢNG MẠNH

Đường Tô Vĩnh Diện, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
CÒN VÀI MIẾNG ĐẤT, ƯU TIÊN KHÁCH THIỆN CHÍ,SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

CÒN VÀI MIẾNG ĐẤT, ƯU TIÊN KHÁCH THIỆN CHÍ,SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  • 67.890909 tỷ 100m2 ~678.91 triệu/m2
  • Đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

** HÀNG GIẢM GIÁ, CHỦ SẴN SÀNG GIẢM SÂU CHO KHÁCH THIỆN CHÍ ** CHỐT TRƯỚC TẾT SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG ** SỔ SẴN, FULL THỔ CƯ, THƯƠNG LƯỢNG MẠNH

Đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
CHỦ CẦN BÁN RẤT GẤP, SẴN SÀNG GIẢM GIÁ SÂU CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

CHỦ CẦN BÁN RẤT GẤP, SẴN SÀNG GIẢM GIÁ SÂU CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

  • 10.35 tỷ 110m2 ~94.09 triệu/m2
  • Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

✔️NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ - ĐẶNG V BI - T THỌ - CHỈ 10 TỶxx ✔️TRỆT 3 PN , DT SỔ 110M2 ( 5M X 22M ) CN ĐỦ ✔️5P RA NGAY NGÃ TƯ BÌNH THÁI & GA METRO...

Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
NHÀ 112M2- GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC – KẾ BÊN BV ĐA KHOA – 2 TẦNG ĐÚC KIÊN CỐ 6 PHÒNG CHO THUÊ – CHỈ 7.X TỶ

NHÀ 112M2- GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC – KẾ BÊN BV ĐA KHOA – 2 TẦNG ĐÚC KIÊN CỐ 6 PHÒNG CHO THUÊ – CHỈ 7.X TỶ

  • 7.6 tỷ 112m2 ~67.86 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Chí, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

📍 Vị trí: ngay cạnh Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức 🚗 2 mặt hẻm trước sau – ô tô ra vào, thông tứ tung, kết nối nhiều hướng thuận tiện 🌆 Khu dân cư hiện hữu, trung tâm sầm...

Đường Lê Văn Chí, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Mặt tiền kinh doanh Bình Chiểu Thủ Đức, 100m2, dòng tiền sẵn, 7.2 tỷ

Mặt tiền kinh doanh Bình Chiểu Thủ Đức, 100m2, dòng tiền sẵn, 7.2 tỷ

  • 7.2 tỷ 100m2 ~72.00 triệu/m2
  • Đường 1, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Mặt tiền kinh doanh Bình Chiểu Thủ Đức, 100m2, dòng tiền sẵn, 7.2 tỷ Cơ hội đầu tư tài sản mặt phố có diện tích lớn với mức tài chính vô cùng hợp lý. · Diện tích: 100m2. · Kết...

Đường 1, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Đất mặt phố Thủ Đức, 100m2, phù hợp xây 5 tầng, Bình Chiểu, 7.2 tỷ

Đất mặt phố Thủ Đức, 100m2, phù hợp xây 5 tầng, Bình Chiểu, 7.2 tỷ

  • 7.2 tỷ 100m2 ~72.00 triệu/m2
  • Đường 1, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Đất mặt phố Thủ Đức, 100m2, phù hợp xây 5 tầng, Bình Chiểu, 7.2 tỷ Vị trí đắc địa với chiều dài lý tưởng, cơ hội sở hữu quỹ đất mặt phố tiềm năng cao. · Diện tích: 100m2. ·...

Đường 1, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
THỦ ĐỨC - BÁN ĐẤT + KÈM DÃY NHÀ TRỌ102M (6*17) FULL THỔ CHỈ 7.2 TỶ

THỦ ĐỨC - BÁN ĐẤT + KÈM DÃY NHÀ TRỌ102M (6*17) FULL THỔ CHỈ 7.2 TỶ

  • 7.2 tỷ 102m2 ~70.59 triệu/m2
  • Đường 11, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT TẶNG- 5 PHÒNG TRỌ - THU NHẬP 120TR/NĂM - TRƯỜNG THỌ - THỦ ĐỨC - DT 102M2 (6*17) SHR - Ko qui hoạch- Vị trí đường 11 Trường Thọ , gần chợ Thủ Đức, gần Vành Đai 2,...

Đường 11, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán Biệt thự mini, đường 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Q9, Thủ Đức TP HCM. DT 130 m2, 2 tầng, 3 phòng ngủ, chỉ 7,45

Bán Biệt thự mini, đường 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Q9, Thủ Đức TP HCM. DT 130 m2, 2 tầng, 3 phòng ngủ, chỉ 7,45

  • 7.45 tỷ 130m2 ~57.31 triệu/m2
  • Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Gấp bán căn Biệt thự cực xịn tại Q9, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, cơ hội đầu tư tuyệt vời dành cho bạn! Căn nhà nằm ở vị trí đắc địa trên đường số 494, thuộc khu Tăng Nhơn Phú...

Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà đường số 48, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM, DT 100m2, 2 tầng. Giá 6,25 tỷ, sổ hồng. Liên hệ 0933125879!

Bán nhà đường số 48, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM, DT 100m2, 2 tầng. Giá 6,25 tỷ, sổ hồng. Liên hệ 0933125879!

  • 6.25 tỷ 100m2 ~62.50 triệu/m2
  • Đường Số 48, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Cần bán đất tặng nhà trong ngõ ở vị trí cực kỳ thuận lợi tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Căn nhà nằm trên đường số 48, chỉ cách Phạm Văn Đồng, Gigamall vài bước chân, tiện...

Đường Số 48, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà trong ngõ đường số 11, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM - Dt 102m2, cấp 4. Giá 7,15 tỷ - Sổ Hồng đầy đủ!

Bán nhà trong ngõ đường số 11, Trường Thọ, Thủ Đức, TP HCM - Dt 102m2, cấp 4. Giá 7,15 tỷ - Sổ Hồng đầy đủ!

  • 7.15 tỷ 102m2 ~70.10 triệu/m2
  • Đường Số 11, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

**Bán Đất Tặng Nhà Tại Thủ Đức** Chào các bạn, hôm nay mình có một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng. Chủ gấp bán trước Tết vừa mới hạ...

Đường Số 11, Thủ Đức, Hồ Chí Minh