Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Hà Đông
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Hà Đông
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN LK KĐT PARK CITY - KHU NADYNE GARDENS

BÁN LK KĐT PARK CITY - KHU NADYNE GARDENS

  • 37.3 tỷ 180m2 ~207.22 triệu/m2
  • LK GADYNE, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

LK KHU NADYNE , KĐT PARK CITY- HÀ ĐÔNG . DT 120 m2. 4 tang. MT 6 m. Giá 37.3 tỷ. - Liền kề vườn - 2 mặt thoáng, thiết kế như resort, Mẫu thiết kế đẹp nhất tại Nadyne Gardens - ParkCity Hà Nội,...

LK GADYNE, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
SIÊU PHẨM LK LUXURY KIẾN HƯNG - KINH DOANH - TẶNG NỘI THẤT TIỀN TỶ

SIÊU PHẨM LK LUXURY KIẾN HƯNG - KINH DOANH - TẶNG NỘI THẤT TIỀN TỶ

  • 32.8 tỷ 74m2 ~443.24 triệu/m2
  • Lk, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

🏡 SIÊU PHẨM LIỀN KỀ KIẾN HƯNG LUXURY – THANG MÁY – NỘI THẤT 3 TỶ – VỪA Ở VỪA KINH DOANH ĐỈNHDT 74m2. 5 tầng. MT 6m. Giá 3x tỷ ✨ ĐẲNG CẤP GIỮA TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG – Ở...

Lk, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
HẠ CHÀO 1.5 TỶ - BÁN NHANH SHOPHOUSE VẠN PHÚC - HÀ ĐÔNG

HẠ CHÀO 1.5 TỶ - BÁN NHANH SHOPHOUSE VẠN PHÚC - HÀ ĐÔNG

  • 35 tỷ 88m2 ~397.73 triệu/m2
  • Lk, Đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội

Chủ cần tiền hạ chào sâu 1,5 tỷ - giá chào bán mới là 35 tỷ. BÁN SHOPHOUSE ĐẲNG CẤP - VẠN PHÚC - THANG MÁY - KINH DOANH- VIP- SẦM UẤT ĐA DẠNG - TRƯỚC NHÀ RỘNG VỈA HÈ.Lk Ngân Hà...

Lk, Đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
CHỦ GỬI BÁN BT KĐT PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG -

CHỦ GỬI BÁN BT KĐT PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG -

  • 38.5 tỷ 200m2 ~192.50 triệu/m2
  • BT , Hà Đông, Hà Nội

BT KĐT PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG - DT 200m2. 4 tâng. MT 10m. Giá 38,5 tỷ. ĐẲNG CẤP BIỆT THỰ - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - KHU VIP- Vị trí nhà đẹp, khu vực phát triển, tiềm năng...

BT , Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN LK LÊ TRỌNG TẤN - DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG

BÁN LK LÊ TRỌNG TẤN - DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG

  • 23.8 tỷ 123m2 ~193.50 triệu/m2
  • LK 7, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

LK- KĐT lê Trọng Tấn - Dương Nội -Hà Đông DT 123m. 4 tầng. MT 7.2m. Giá 23.8 tỷ. - Vị trí đẹp sát góc, hướng mát. Sát vườn hoa khuôn viên dự ánThông số liền kề- Tiện ích: Gần Lê trọng Tấn, vườn hoa,...

LK 7, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN BT LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - MỘ LAO - HÀ ĐÔNG

BÁN BT LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - MỘ LAO - HÀ ĐÔNG

  • 56 tỷ 145m2 ~386.21 triệu/m2
  • 02, Đường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

❤️ BIỆT THỰ LÀNG VIÊT KIỀU CHÂU ÂU - KĐT MỖ LAO CỰC VÍP - MẶT PHỐ TRỤC CHÍNH - VÀI BƯỚC RA PHỐ NGUYỄN TUÂN - NƠI ĐÁNG ĐỂ Ở VÀ HƯỞNG THỤ - KINH DOANH SẦM UÂT DT 145m2. 3 tầng. MT...

02, Đường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
LK TIỂU KHU NGỌC LAN - KĐT PARK CITY - HÀ ĐÔNG

LK TIỂU KHU NGỌC LAN - KĐT PARK CITY - HÀ ĐÔNG

  • 36.5 tỷ 120m2 ~304.17 triệu/m2
  • LK KĐT PARK CITY , Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

LK VƯỜN TIỂU KHU NGỌC LAN , KĐT PARK CITY- HÀ ĐÔNG - Liền kề vườn - 2 mặt thoáng, thiết kế như resort, Mẫu thiết kế đẹp nhất tại Nadyne Gardens - ParkCity Hà Nội, tọa lạc ở Lê Trọng Tấn,...

LK KĐT PARK CITY , Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN NHANH CĂN HỘ CC KĐT VĂN KHÊ - HÀ ĐÔNG

BÁN NHANH CĂN HỘ CC KĐT VĂN KHÊ - HÀ ĐÔNG

  • 6.3 tỷ 92m2 ~68.48 triệu/m2
  • 38, Đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội

🏢 BÁN CĂN HỘ – KĐT MỚI VẠN KHÊ, HÀ ĐÔNG | LÔ GÓC – TẦNG CAO – GIÁ TỐT🔹 Khu đô thị mới Vạn Khê, Hà Đông🔹 Diện tích: 92m²🔹 Tầng: 24 – tầng cao, view thoáng🔹 Thiết kế:...

38, Đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN NHANH MẢNH ĐẤT TỔ 6 YÊN NGHĩA - HÀ ĐÔNG

BÁN NHANH MẢNH ĐẤT TỔ 6 YÊN NGHĩA - HÀ ĐÔNG

  • 8.55 tỷ 53m2 ~161.32 triệu/m2
  • 12, Đường Nghĩa Lộ, Hà Đông, Hà Nội

MẢNH ĐẤT NGHĨA LỘ - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG - SÁT KHU ĐÔ THỊ ĐÔ NGHĨA DT 53m2. MT 4m. Giá Nhỉnh 8 tỷ xíu LH : E Huyên. 0908285586.

12, Đường Nghĩa Lộ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BT MẶT ĐƯỜNG ĐÔI KĐT DƯƠNG NỘI - VƯỜN HOA THIÊN VĂN HỌC - KĐT DƯƠNG NỘI

BT MẶT ĐƯỜNG ĐÔI KĐT DƯƠNG NỘI - VƯỜN HOA THIÊN VĂN HỌC - KĐT DƯƠNG NỘI

  • 53.2 tỷ 176m2 ~302.27 triệu/m2
  • BT , Đường Lê Quang Đạo, Hà Đông, Hà Nội

BIỆT THỰ MẶT ĐƯỜNG ĐÔI VIEW VƯỜN HOA KHU ĐÔ THỊ DƯƠNG NỘI NGAY CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC HOÀN THIỆN ĐẸP HIẾM NHÀ BÁNKHU A KHU ĐÔ THỊ DƯƠNG NỘI - DT 176 m. 4 tầng. MT 9m. Giá 5x tỷ.  +...

BT , Đường Lê Quang Đạo, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN MẢNH ĐẤT DV - LK KHU YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG

BÁN MẢNH ĐẤT DV - LK KHU YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG

  • 13 tỷ 50m2 ~260.00 triệu/m2
  • 56, Đường Nguyễn Văn Trác, Hà Đông, Hà Nội

LK - DV YÊN NGHĨA- Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ -SÁT KHU ĐÔ THỊ ĐÔ NGHĨA - HÀ ĐÔNG . Đất DT 50m2. MT 4m. Giá 13 tỷ LH : E Huyền. 0908285586.

56, Đường Nguyễn Văn Trác, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
BÁN LK KĐT VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNG - KINH DOANH - VĂN PHÒNG

BÁN LK KĐT VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNG - KINH DOANH - VĂN PHÒNG

  • 28 tỷ 77m2 ~363.64 triệu/m2
  • 07, Đường 19 tháng 5, Hà Đông, Hà Nội

LK LÔ GÓC MẶT TIỀN KHỦNG - TRUNG TÂM VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNGDT 77m.5 tầng. MT 18m. Giá 28 tỷ - Vị trí đắc địa phía sau đường Chiến Thắng, gần , trường Victory, thông sang Nguyễn Khuyến- Căn nhà lô...

07, Đường 19 tháng 5, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
LK HIM LAM VẠN PHÚC - KINH DOANH - DÒNG TIỀN 51 TR TH

LK HIM LAM VẠN PHÚC - KINH DOANH - DÒNG TIỀN 51 TR TH

  • 35.2 tỷ 91m2 ~386.81 triệu/m2
  • Lk Him Lam , Đường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

✨ NHÀ PHÂN LÔ HIM LAM – 7 TẦNG – MẶT TIỀN RỘNG – KINH DOANH & DÒNG TIỀN TỐT 51TR THÁNG.  ✨ 📍 Vị trí: Nhà nằm khu Him Lam, khu đô thị đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, dân trí...

Lk Him Lam , Đường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ LIỀN KỀ HÀ ĐÔNG - 7 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ - KINH DOANH VĂN PHÒNG

BÁN NHÀ LIỀN KỀ HÀ ĐÔNG - 7 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ - KINH DOANH VĂN PHÒNG

  • 11.5 tỷ 50m2 ~230.00 triệu/m2
  • Lk5, Đường Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

BÁN NHÀ LIỀN KỀ VẠN PHÚC - 7 TẦNG THANG MÁY - OTO TRÁNH – VỈA HÈ - GARA ÔTÔ - VỊ TRÍ ĐẸP – VĂN PHÒNGDiện tích 50M 7 Tầng 5M Mặt Tiền Thiết kế thông sàn ( công...

Lk5, Đường Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN VILLA HÀ ĐÔNG - ĐẲNG CẤP SỐNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN

BÁN VILLA HÀ ĐÔNG - ĐẲNG CẤP SỐNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN

  • 24 tỷ 170m2 ~141.18 triệu/m2
  • 5, Đường Tô Hiệu, Hà Đông, Hà Nội

BÁN VILLA HYUNDAI HILLSTALE HÀ ĐÔNG - TIỆN ÍCH ĐỒNG BỘ - BẠT NGÀN TIỆN ÍCH Diện tích 170M 4 Tầng 10M Mặt Tiền Thiết kế sân trước vườn sau , 2 thoáng , view công viên nội khu Tầng...

5, Đường Tô Hiệu, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
NHÀ KHU SÂN BÓNG ĐƯỜNG 19/5 LK Văn Quán Hà Đông

NHÀ KHU SÂN BÓNG ĐƯỜNG 19/5 LK Văn Quán Hà Đông

  • Thỏa thuận 80m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Nhỉnh 10 tỷ ; DT 80m2; 5 tầng; MT 5m * Nhà 5 tầng thang máy gara; thiết kế tầng 2 phòng, cầu thang, vệ sinh ở giữa, khách mua về ở ngay. * Thích hợp kinh doanh, làm văn...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN CC 3PN DỰ ÁN TÒA THÁP THIÊN NIÊN KỶ 115.9M2, GIÁ 4.2 TỶ BAO THUẾ PHÍ

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN CC 3PN DỰ ÁN TÒA THÁP THIÊN NIÊN KỶ 115.9M2, GIÁ 4.2 TỶ BAO THUẾ PHÍ

  • 60 tỷ 115m2 ~521.74 triệu/m2
  • quang trung, Hà Đông, Hà Nội

Dự án được chủ đầu tư TSQ tập trung xây dựng như 1 biểu tượng của khu vực Hà Đông do đó nơi đây được đầu tư đầy đủ tất cả các dịch vụ tiện ích đẳng cấp vượt trội...

quang trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KDT GELEXIMCO - THANG MÁY - VỈA HÈ OTO TRÁNH - VĂN PHÒNG

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KDT GELEXIMCO - THANG MÁY - VỈA HÈ OTO TRÁNH - VĂN PHÒNG

  • 15.6 tỷ 120m2 ~130.00 triệu/m2
  • BT5, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

BÁN BIỆT THỰ ĐẸP MỚI - THANG MÁY NHẬP - KINH DOANH VP - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH - FULL NỘI THẤT XỊNDiện tích 120M 4 Tầng 6M Mặt Tiền Biệt thự mới đẹp hoàn thiện 2021 , thiết...

BT5, Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ LIỀN KỀ KHU ĐÔ THỊ VẠN PHÚC - 7 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ - ÔTÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ

BÁN NHÀ PHÂN LÔ LIỀN KỀ KHU ĐÔ THỊ VẠN PHÚC - 7 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ - ÔTÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ

  • 11.3 tỷ 48m2 ~235.42 triệu/m2
  • 1, Đường Văn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

BÁN NHÀ PHÂN LÔ LIỀN KỀ VẠN PHÚC - THANG MÁY - GARA ÔTÔ - DỪNG ĐỖDiện tích 48M 7 Tầng 4,8M Mặt Tiền Thiết kế đẹp , hiện đại , full công năng- Tầng 1 : Gara + Kinh...

1, Đường Văn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
MẶT PHỐ - KINH DOANH ĐỈNH - LÔ GÓC 3 THOÁNG

MẶT PHỐ - KINH DOANH ĐỈNH - LÔ GÓC 3 THOÁNG

  • 28.5 tỷ 71m2 ~401.41 triệu/m2
  • 100, Đường Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN PHÚ - VỈA HÈ - KINH DOANH ĐỈNH - LÔ GÓC Diện tích 71M 5 Tầng 6,3M Mặt tiềnNhà mới đẹp , nội thất đẹp xịnKhu vực sầm uất , Kinh doanh cực đỉnh ,...

100, Đường Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội