Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Ngon bổ rẻ Mặt phố Tây Sơn, Quận Đống Đa , dien tich 40m2 3 tầng chỉ 5.9 tỷ-kinh doanh sầm uất, Tiện ích đầy đủ

Ngon bổ rẻ Mặt phố Tây Sơn, Quận Đống Đa , dien tich 40m2 3 tầng chỉ 5.9 tỷ-kinh doanh sầm uất, Tiện ích đầy đủ

  • 5.9 tỷ /m2 40m2 ~236 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

CỰC HIẾM NHỈNH 5 TỶ NHÀ QUẬN ĐỐNG ĐA KINH DOANH Mặt Phố Tây Sơn Đống Đa- Diện tích 40m2 3 Tầng Chỉ 5.9 Tỷ- Vỉa hè, Kinh Doanh, tiện ích đầy đủĐi bộ sang RoayCity ngắm cảnh- Nhà thiết kế...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ HÀ THÀNH PLAZA 102 THÁI THỊNH ĐỐNG ĐA - 70M 2PN - HƠN 5 TỶ SĐCC VIEW MẶT PHỐ GẦN NGÃ TƯ SỞ

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ HÀ THÀNH PLAZA 102 THÁI THỊNH ĐỐNG ĐA - 70M 2PN - HƠN 5 TỶ SĐCC VIEW MẶT PHỐ GẦN NGÃ TƯ SỞ

  • 5.98 tỷ 70m2 ~85.43 triệu/m2
  • Đường Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội

Bán Căn Hộ Chung Cư Hà Thành Plaza - 102 Thái Thịnh - Đống Đa💰Giá: 5.98 Tỷ - Có TLDiện tích 70m2 x 2 Phòng ngủ - 1 Vệ sinh - Full nội thất cơ bản - Mới đẹp -...

Đường Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN CHÍ THANH ĐỐNG ĐA - 85M 6T MT 5.2M - VỈA HÈ OTO TRÁNH NHAU KINH DOANH TẤP NẬP

BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN CHÍ THANH ĐỐNG ĐA - 85M 6T MT 5.2M - VỈA HÈ OTO TRÁNH NHAU KINH DOANH TẤP NẬP

  • 59.8 tỷ 85m2 ~703.53 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Phân Lô Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa85m x 6 Tầng - MT 5.2mVỊ TRÍ SIÊU HIẾM NHÀ BÁN - 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM 📌 Vị trí lõi trung tâm Đống...

Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ NGUYỄN LƯƠNG BẰNG ĐỐNG ĐA - 15M 5 TẦNG - NHỈNH 4 TỶ SỔ ĐỎ RIÊNG BIỆT NHÀ ĐẸP Ở NGAY GẦN CÔNG VIÊN 1/6

BÁN NHÀ NGUYỄN LƯƠNG BẰNG ĐỐNG ĐA - 15M 5 TẦNG - NHỈNH 4 TỶ SỔ ĐỎ RIÊNG BIỆT NHÀ ĐẸP Ở NGAY GẦN CÔNG VIÊN 1/6

  • 4.5 tỷ 15m2 ~300.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa15m x 5 Tầng Ngõ thông - Nhà mới đẹp full nội thất - Xách vali về ở ngay - Tầm tiền hiếm nhà bánVị trí trung tâm Đống Đa - gần Ô Chợ...

Đường Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Quá hiếm! Bán nhà phân lô Võ Văn Dũng, 30m2, 5 tầng, 16 tỷ, ô tô, kinh doanh đỉnh

Quá hiếm! Bán nhà phân lô Võ Văn Dũng, 30m2, 5 tầng, 16 tỷ, ô tô, kinh doanh đỉnh

  • 16 tỷ 30m2 ~533.33 triệu/m2
  • Đường Võ Văn Dũng, Đống Đa, Hà Nội

Nhà phân lô VIP trung tâm Đống Đa, hiếm, đẹp, đường ô tô tránh, vỉa hè, dòng tiền ổn định Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87 - Vị trí vàng ngay sát mặt phố Võ Văn...

Đường Võ Văn Dũng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Thái Hà 207tr/m2-5 tầng mặt tiền 9.3m- vị trí nằm mặt ngõ ô tô đỗ tránh nhau, phù hợp nhu cầu khó tính nhất,

Thái Hà 207tr/m2-5 tầng mặt tiền 9.3m- vị trí nằm mặt ngõ ô tô đỗ tránh nhau, phù hợp nhu cầu khó tính nhất,

  • 43 tỷ /m2 207m2 ~8901 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

207tr/m2 Ô Tô Tránh Mặt Tiền Siêu Rộng 9.3m phố Thái Hà quận Đống Đa*Mặt ngõ Ô Tô Tránh Dừng Đỗ thoải máiCách 70m ra Mặt Phố Thái Hà*Diện tích 207m2 5Tầng BTCT chắc chắnPhù hợp xây Toà Văn Phòng,CHDV...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ AN TRẠCH ĐỐNG ĐA - 85M 6T MT 3.6M - GARA OTO VÀO NHÀ KINH DOANH VĂN PHÒNG THANG MÁY GẦN VĂN MIẾU QUỐC TỬ GIÁM

BÁN NHÀ AN TRẠCH ĐỐNG ĐA - 85M 6T MT 3.6M - GARA OTO VÀO NHÀ KINH DOANH VĂN PHÒNG THANG MÁY GẦN VĂN MIẾU QUỐC TỬ GIÁM

  • 25.9 tỷ 85m2 ~304.71 triệu/m2
  • Đường An Trạch, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà An Trạch - Đoàn Thị Điểm - Đống Đa85m x 6 Tầng - MT 3.6mKhu phân lô quân đội cấp tá - Ô TÔ tránh nhau - GARA rộng - 2 Ô TÔ 🚗 🚙 ngủ trong nhàVị...

Đường An Trạch, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
DUY NHẤT 1 CĂN_VIP NHẤT HOÀNG CẦU_TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA_VỊ TRÍ KIM CƯƠNG_7 TẦNG THANG MÁY_KINH DOANH ĐỈNH Dt: 63m2 x 7T thang máy_MT 4.5m Giá : 38.5 Tỷ

DUY NHẤT 1 CĂN_VIP NHẤT HOÀNG CẦU_TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA_VỊ TRÍ KIM CƯƠNG_7 TẦNG THANG MÁY_KINH DOANH ĐỈNH Dt: 63m2 x 7T thang máy_MT 4.5m Giá : 38.5 Tỷ

  • 38.5 tỷ 63m2 ~611.11 triệu/m2
  • Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

DUY NHẤT 1 CĂN_VIP NHẤT HOÀNG CẦU_TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA_VỊ TRÍ KIM CƯƠNG_7 TẦNG THANG MÁY_KINH DOANH ĐỈNH Dt: 63m2 x 7T thang máy_MT 4.5mGiá : 38.5 Tỷ( thương lượng )* Vị trí: ngõ đẹp nhất Hoàng Cầu, ngõ to như...

Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
HOT PHÁO ĐÀI LÁNG 71M2 - 18 TỶ, NGÕ TO NHƯ PHỐ - VỈA HÈ RỘNG HAI BÊN - 6 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH SẦM UẤT

HOT PHÁO ĐÀI LÁNG 71M2 - 18 TỶ, NGÕ TO NHƯ PHỐ - VỈA HÈ RỘNG HAI BÊN - 6 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH SẦM UẤT

  • 18 tỷ /m2 71m2 ~1278 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

Pháo Đài Láng 71m2, 6 tầng, 4.4m mt, 18 tỷ nhỉnh NGÕ TO NHƯ PHỐ - VỈA HÈ RỘNG HAI BÊN - 6 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH SẦM UẤT - Mặt ngõ rộng kinh doanh sầm uất vỉa...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ PHƯƠNG MAI - 70M 3PN - HƠN 2 TỶ SĐCC FULL NỘI THẤT Ở NGAY GẦN BỆNH VIỆN BẠCH MAI

BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ PHƯƠNG MAI - 70M 3PN - HƠN 2 TỶ SĐCC FULL NỘI THẤT Ở NGAY GẦN BỆNH VIỆN BẠCH MAI

  • 2.95 tỷ 70m2 ~42.14 triệu/m2
  • Đường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

Bán Căn Hộ Tập Thể Phương Mai - Đống ĐaSỔ ĐỎ 30m - THỰC TẾ 70mThiết kế: 3PN riêng biệt - WC rộng - nhà 2 mặt thoáng…Vị trí trung tâm quận Đống Đa - gần bệnh viện Bạch Mai...

Đường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán nhà đất Đống Đa, Đội Cấn 123m2-mặt tiền 7.4m2 Chỉ 43tỷ-đầu tư xây toà căn hộ dịch vụ, văn phòng cho thuê 7.8 tầng

Bán nhà đất Đống Đa, Đội Cấn 123m2-mặt tiền 7.4m2 Chỉ 43tỷ-đầu tư xây toà căn hộ dịch vụ, văn phòng cho thuê 7.8 tầng

  • 43 tỷ /m2 123m2 ~5289 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ ĐẤT ĐỘI CẤN– 123m2 – MẶT TIỀN 7.4m2 – 2 MẶT NGÕ – Ô TÔ TRÁNH💰 Giá: 43Tỷ (Thương lượng trực tiếp)⸻• Vị trí đắc địa: Ngõ Đôi Cấn cách mặt phố 30m, khu phát triển mạnh, giá trị...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP GREEN DIAMOND 93 LÁNG HẠ ĐỐNG ĐA - 155M 3PN - 2 BAN CÔNG HIẾM NHÀ BÁN GIÁ BAO RA SỔ ĐỎ

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP GREEN DIAMOND 93 LÁNG HẠ ĐỐNG ĐA - 155M 3PN - 2 BAN CÔNG HIẾM NHÀ BÁN GIÁ BAO RA SỔ ĐỎ

  • 20 tỷ 155m2 ~129.03 triệu/m2
  • Đường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Bán Căn Hộ Chung Cư Cao Cấp Green Diamond 93 Láng Hạ - Đống Đa📕Giá bao sổ - Giao dịch ngayDIỆN TÍCH 155m2 x 3PN - 2 WC - 2 Ban công dài rộng - View mặt phố siêu CHILLCăn hộ...

Đường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ XÃ ĐÀN ĐỐNG ĐA - 27M 5T MT 4.4M - NGÕ THẲNG TẮP GẦN PHỐ GẦN NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA NHÀ ĐẸP Ở NGAY

BÁN NHÀ XÃ ĐÀN ĐỐNG ĐA - 27M 5T MT 4.4M - NGÕ THẲNG TẮP GẦN PHỐ GẦN NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA NHÀ ĐẸP Ở NGAY

  • 9.9 tỷ 27m2 ~366.67 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Xã Đàn - Đống Đa27m x 5 Tầng - MT 4.4mNhà mặt ngõ thẳng tắp - Ngõ to rộng ba gác tránh SH - Cách 30m ra mặt phốĐi bộ vài bước chân ra ngã 6 Ô Chợ...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ VĨNH HỒ ĐỐNG ĐA - 70M 3PN - HƠN 2 TỶ SĐCC OTO ĐỖ CHÂN CẦU THANG GẦN NGÃ TƯ SỞ

BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ VĨNH HỒ ĐỐNG ĐA - 70M 3PN - HƠN 2 TỶ SĐCC OTO ĐỖ CHÂN CẦU THANG GẦN NGÃ TƯ SỞ

  • 2.9 tỷ 70m2 ~41.43 triệu/m2
  • Đường Vĩnh Hồ, Đống Đa, Hà Nội

Bán Căn Hộ Tập Thể Vĩnh Hồ - Đống ĐaDT THỰC TẾ ~ 70m2 x 3PN - WC - Ban công thoáng sáng…🚗🚙 OTO đỗ chân cầu thang - Khu tập thể còn mới, chắc chắn, sạch sẽ…Vị trí trung...

Đường Vĩnh Hồ, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
29,9 tỷ, 61m2, 6tầng, MT 4m_ MẶT PHỐ ĐÔNG CÁC_PHỐ VIP KINH DOANH MỌI LOẠI HÌNH HOT NHẤT NHÌ ĐỐNG ĐA_THANG MÁY_NHÀ MỚI ĐẸP_CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở

29,9 tỷ, 61m2, 6tầng, MT 4m_ MẶT PHỐ ĐÔNG CÁC_PHỐ VIP KINH DOANH MỌI LOẠI HÌNH HOT NHẤT NHÌ ĐỐNG ĐA_THANG MÁY_NHÀ MỚI ĐẸP_CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở

  • 29.9 tỷ 61m2 ~490.16 triệu/m2
  • Đường Đông Các, Đống Đa, Hà Nội

MẶT PHỐ ĐÔNG CÁC_PHỐ VIP KINH DOANH MỌI LOẠI HÌNH HOT NHẤT NHÌ ĐỐNG ĐA_THANG MÁY_NHÀ MỚI ĐẸP_CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở DT: 61m2, 6tầng , MT 4m Giá : 29,9 tỷ (thương lượng) * Vị trí : nhà siêu đẹp, khu...

Đường Đông Các, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
SIÊU HOT MẶT PHỐ NGUYỄN THÁI HỌC 137M2 - GIẢM GẤP 18 TỶ, ĐẮC ĐỊA KINH DOANH ĐỈNH CAO, VỈA HÈ RỘNG

SIÊU HOT MẶT PHỐ NGUYỄN THÁI HỌC 137M2 - GIẢM GẤP 18 TỶ, ĐẮC ĐỊA KINH DOANH ĐỈNH CAO, VỈA HÈ RỘNG

  • 52 tỷ /m2 137m2 ~7124 tỷ
  • Đường Nguyễn Thái Học, Đống Đa, Hà Nội

Nguyễn Thái Học 137m2, 2 tầng, 6.3m mặt tiền, 52 tỷ ( đã giảm 18 tỷ vì rất gấp bán) MẶT PHỐ VIP NHẤT BA ĐÌNH - VỈA HÈ SIÊU TO KHỔNG LỒ - NGAY NGÃ TƯ KINH DOANH ĐẮC...

Đường Nguyễn Thái Học, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÕ 160 HÀO NAM ĐỐNG ĐA - 50M 4T MT 3.4M - OTO ĐỖ CỬA NGÕ THÔNG KINH DOANH NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT

BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÕ 160 HÀO NAM ĐỐNG ĐA - 50M 4T MT 3.4M - OTO ĐỖ CỬA NGÕ THÔNG KINH DOANH NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT

  • 19.5 tỷ 50m2 ~390.00 triệu/m2
  • Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Hào Nam - Đống Đa50m x 4 Tầng - MT 3.4mMặt ngõ thông - Ô TÔ đỗ cửa - Ngõ thông kinh doanh - Gần phốVị trí trung tâm Đống Đa - Hiếm nhà bán - Khu vực...

Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Biệt thự sân vườn 190m2 5 tầng-mặt tiền7m chỉ 34 tỷ-Nhà nằm vị trí ngõ to hơn phố kinh doanh và thông đi các ngã

Biệt thự sân vườn 190m2 5 tầng-mặt tiền7m chỉ 34 tỷ-Nhà nằm vị trí ngõ to hơn phố kinh doanh và thông đi các ngã

  • 34 tỷ /m2 190m2 ~6460 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN THÁI THỊNH 190M2 - 5 TẦNG - MẶT TIỀN 7M - Ô TÔ TRÁNH - 34TỶ ĐỐNG ĐA💰 Giá: 34tỷ (Thương lượng trực tiếp)🔹 Vị trí trung tâm Thái Thịnh, kết nối Tây Sơn, Yên Lãng,...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ TÂY SƠN ĐỐNG ĐA - 22M 6T MT 3M - NHỈNH 6 TỶ SĐCC 1 NHÀ RA MẶT PHỐ FULL NỘI THẤT

BÁN NHÀ TÂY SƠN ĐỐNG ĐA - 22M 6T MT 3M - NHỈNH 6 TỶ SĐCC 1 NHÀ RA MẶT PHỐ FULL NỘI THẤT

  • 6.35 tỷ 22m2 ~288.64 triệu/m2
  • Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Tây Sơn - Đống Đa22m x 6 Tầng - MT 3mVị trí cực hiếm nhà bán - Ngõ siêu nông, Cách 1 nhà ra mặt phốVị trí trung tâm Đống Đa - kết nối các quận Thanh Xuân...

Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÔ TẤT TỐ ĐỐNG ĐA - 45M 5T MT 3.3M - OTO ĐỖ CỪA LÔ GÓC GẦN VĂN MIẾU NHÀ ĐẸP THANG MÁY

BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÔ TẤT TỐ ĐỐNG ĐA - 45M 5T MT 3.3M - OTO ĐỖ CỪA LÔ GÓC GẦN VĂN MIẾU NHÀ ĐẸP THANG MÁY

  • 20 tỷ 45m2 ~444.44 triệu/m2
  • Đường Ngô Tất Tố, Đống Đa, Hà Nội

Bán Nhà Phân Lô Ngô Tất Tố - Đống Đa - gần Văn Miếu45m x 5 Tầng - MT 3.3mNhà nằm trong khu phân lô - Ô TÔ ra vào thoải máiNhà lô góc 2 mặt ngõ - 3 mặt...

Đường Ngô Tất Tố, Đống Đa, Hà Nội