Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Ba Đình
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Ba Đình
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP NHÀ PHỐ LINH LANG: 50M2 - 5 TẦNG 4 NGỦ - 100M MP

NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP NHÀ PHỐ LINH LANG: 50M2 - 5 TẦNG 4 NGỦ - 100M MP

  • 6 tỷ 50m2 ~120.00 triệu/m2
  • Đường Linh Lang, Ba Đình, Hà Nội

Chính chủ bán nhà phố Linh Lang quận Ba Đình, Diện tích: 50m2. Mặt tiền : 5 Tầng. Mặt tiền : 4.5m. + Nhà cách mặt phố Linh Lang 100m + Thiết kế : - Tầng 1 : Phòng Khách...

Đường Linh Lang, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN NHÀ LÔ GÓC KIM MÃ – NGÕ THÔNG – 5 TẦNG – KINH DOANH NHỎ – CHỈ 7.5 TỶ

BÁN NHÀ LÔ GÓC KIM MÃ – NGÕ THÔNG – 5 TẦNG – KINH DOANH NHỎ – CHỈ 7.5 TỶ

  • 7.5 tỷ 25m2 ~300.00 triệu/m2
  • Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

🔥 BÁN NHÀ LÔ GÓC KIM MÃ – NGÕ THÔNG – 5 TẦNG – KINH DOANH NHỎ – CHỈ 7.5 TỶ 🔥📍 Vị trí: Kim Mã, phường Kim Mã, quận Ba Đình – trung tâm quận VIP, gần Giảng Võ,...

Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán nhà mới phân lô phố Giảng Võ, 30m2, Gần Chợ Thành Công, Ngõ rộng thoáng, Chỉ 7,98 Tỷ, Sổ Đỏ CC

Bán nhà mới phân lô phố Giảng Võ, 30m2, Gần Chợ Thành Công, Ngõ rộng thoáng, Chỉ 7,98 Tỷ, Sổ Đỏ CC

  • 7.98 tỷ 30m2 ~266.00 triệu/m2
  • Đường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

- Căn nhà nằm ở vị trí cực kỳ trung tâm của quận Ba Đình, tiếp giáp với quận Đống Đa. Từ nhà ra trục phố Cát Linh - Giảng Võ - Láng Hạ - Lê Văn Lương chỉ mất...

Đường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE,130M² NHỈNH 7 TỶ ,,

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE,130M² NHỈNH 7 TỶ ,,

  • 7.6 tỷ 130m2 ~58.46 triệu/m2
  • 6, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ - ĐẶNG TẤT - BA ĐÌNH - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ + Vị trí ở khu vực quyền lực nhất Việt Nam, ở sướng, nhà...

6, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
⚛️ MẶT NGÕ KINH DOANH SPA, NAIL, SALON TÓC, TẠP HOÁ, BÁN THUỐC TÂY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GẦN NGAY PHỐ - NHÀ CỰC KÌ ĐẸP ⚛️

⚛️ MẶT NGÕ KINH DOANH SPA, NAIL, SALON TÓC, TẠP HOÁ, BÁN THUỐC TÂY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GẦN NGAY PHỐ - NHÀ CỰC KÌ ĐẸP ⚛️

  • 10 tỷ 45m2 ~222.22 triệu/m2
  • 4, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

⚛️ MẶT NGÕ KINH DOANH SPA, NAIL, SALON TÓC, TẠP HOÁ, BÁN THUỐC TÂY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GẦN NGAY PHỐ - NHÀ CỰC KÌ ĐẸP ⚛️   45m x 6t mt, 5m giá 10 tỷ- Nhà...

4, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
VỊ TRÍ ĐẸP - CỰC GẦN MẶT PHỐ ĐÀO TẤN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ THÔNG KINH DOANH

VỊ TRÍ ĐẸP - CỰC GẦN MẶT PHỐ ĐÀO TẤN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ THÔNG KINH DOANH

  • 8.8 tỷ 40m2 ~220.00 triệu/m2
  • 102, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

🌺 VỊ TRÍ ĐẸP - CỰC GẦN MẶT PHỐ ĐÀO TẤN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ THÔNG KINH DOANH MÔ TẢ: DT 40M, 4T, MT 3.6M GIÁ CHỈ NHỈNH 8 TỶ- Nhà dân xây thiết kế cực kì chắc chắn,...

102, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
HÓT - HÓT - NHÀ ĐẸP NGỌC KHÁNH - PHUN NỘI THẤT- GẦN PHỐ - CÁCH Ô TÔ 10M - TRƯỚC NHÀ 3M MẶT TIỀN BỀ THẾ.

HÓT - HÓT - NHÀ ĐẸP NGỌC KHÁNH - PHUN NỘI THẤT- GẦN PHỐ - CÁCH Ô TÔ 10M - TRƯỚC NHÀ 3M MẶT TIỀN BỀ THẾ.

  • 9.8 tỷ 46m2 ~213.04 triệu/m2
  • 10, Đường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

🌹🌹HÓT - HÓT - NHÀ ĐẸP NGỌC KHÁNH - PHUN NỘI THẤT- GẦN PHỐ - CÁCH Ô TÔ 10M - TRƯỚC NHÀ 3M MẶT TIỀN BỀ THẾ.🌹🌹🌹DT 46M, 5T MT 6.4M GIÁ 9.8 TỶNhà 5 tầng lô góc 3 thoáng mặt tiền...

10, Đường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
SIÊU PHẨM LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - MẶT TIỀN RỘNG 7M, GẦN Ô TÔ CÁCH MẶT PHỐ 30M Cần bán căn nhà dân xây kiên cố chắc chắn trung tâm quận Ba Đình

SIÊU PHẨM LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - MẶT TIỀN RỘNG 7M, GẦN Ô TÔ CÁCH MẶT PHỐ 30M Cần bán căn nhà dân xây kiên cố chắc chắn trung tâm quận Ba Đình

  • 9.1 tỷ 50m2 ~182.00 triệu/m2
  • 6, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

🍁 SIÊU PHẨM LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - MẶT TIỀN RỘNG 7M, GẦN Ô TÔ CÁCH MẶT PHỐ 30M 💐 Cần bán căn nhà dân xây kiên cố chắc chắn trung tâm quận Ba Đình📕 Diện tích sổ...

6, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE -

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE -

  • 8.05 tỷ 130m2 ~61.92 triệu/m2
  • 40.2, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 8 TỈ + Vị trí ở khu vực quyền lực nhất Việt Nam, ở sướng, nhà đẹp vintage + Nhà biệt thự, 50m², tổng diện...

40.2, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
TT BA ĐÌNH — TT VĂN HOÁ CHÍNH TRỊ CỦA CẢ NƯỚC — LÔ GÓC.

TT BA ĐÌNH — TT VĂN HOÁ CHÍNH TRỊ CỦA CẢ NƯỚC — LÔ GÓC.

  • 9.4 tỷ 40m2 ~235.00 triệu/m2
  • 15, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

TT BA ĐÌNH — TT VĂN HOÁ CHÍNH TRỊ CỦA CẢ NƯỚC — LÔ GÓC.✍️Mô tả: 40M, 5T, MT4.4M GIÁ NHỈNH 9 TỶ+ Vị trí nhà 5 tầng lô góc 2 mặt thoáng, mới đẹp long lanh ngõ rộng nông...

15, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY FULL NỘI THẤT -NGÕ TO RỘNG, THOÁNG SÁNG . 15M RA MẶT PHỐ. ĐI BỘ RA LĂNG BÁC, CÔNG VIÊN BÁCH THẢO

NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY FULL NỘI THẤT -NGÕ TO RỘNG, THOÁNG SÁNG . 15M RA MẶT PHỐ. ĐI BỘ RA LĂNG BÁC, CÔNG VIÊN BÁCH THẢO

  • 9.5 tỷ 40m2 ~237.50 triệu/m2
  • 4, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY FULL NỘI THẤT -NGÕ TO RỘNG, THOÁNG SÁNG . 15M RA MẶT PHỐ. ĐI BỘ RA LĂNG BÁC, CÔNG VIÊN BÁCH THẢO      DT 40M, X 6T MT ĐẸP GIÁ 9.5 TỶ🌹Mô Tả: + Vị trí mặt ngõ,...

4, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
CUNG ĐIỆN BA ĐÌNH - NGÕ NÔNG GẦN PHỐ - LÔ GÓC HAI THOÁNG - NHÀ ĐẸP NĂM TẦNG - NỘI THẤT SANG XỊN - SỔ ĐỎ HOA HẬU

CUNG ĐIỆN BA ĐÌNH - NGÕ NÔNG GẦN PHỐ - LÔ GÓC HAI THOÁNG - NHÀ ĐẸP NĂM TẦNG - NỘI THẤT SANG XỊN - SỔ ĐỎ HOA HẬU

  • 9.8 tỷ 40m2 ~245.00 triệu/m2
  • 40.2, Đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

CUNG ĐIỆN BA ĐÌNH - NGÕ NÔNG GẦN PHỐ - LÔ GÓC HAI THOÁNG - NHÀ ĐẸP NĂM TẦNG - NỘI THẤT SANG XỊN - SỔ ĐỎ HOA HẬU   Với DT 40m x 5t Mt 4m giá 9.8 tỷ   🍀🍀 Toạ lạc...

40.2, Đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BA ĐÌNH -HOÀNG HOA THÁM - LÔ GÓC - OTO SÁT NHÀ - NGÕ THÔNG - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - SỔ ĐỎ HOA HẬU ,

BA ĐÌNH -HOÀNG HOA THÁM - LÔ GÓC - OTO SÁT NHÀ - NGÕ THÔNG - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - SỔ ĐỎ HOA HẬU ,

  • 9.35 tỷ 45m2 ~207.78 triệu/m2
  • 6, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

BA ĐÌNH -HOÀNG HOA THÁM - LÔ GÓC - OTO SÁT NHÀ - NGÕ THÔNG - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - SỔ ĐỎ HOA HẬU ,  Dt 45m x 6t mt 4m giá 9.35 tỷCăn nhà nằm ở vị trí đẹp ,...

6, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ

  • 7.5 tỷ 130m2 ~57.69 triệu/m2
  • 4, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ + Vị trí ở khu vực quyền lực nhất Việt Nam, ở sướng, nhà đẹp vintage + Nhà biệt thự, lô góc, 3...

4, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN NHÀ KIM MÃ - BA ĐÌNH - CÁCH PHỐ VÀI CHỤC MÉT - NGÕ THOÁNG FULL NỘI THẤT TIỆN ÍCH - DÒNG TIỀN - . GIÁ CÓ 9.4 TỶ ,,

BÁN NHÀ KIM MÃ - BA ĐÌNH - CÁCH PHỐ VÀI CHỤC MÉT - NGÕ THOÁNG FULL NỘI THẤT TIỆN ÍCH - DÒNG TIỀN - . GIÁ CÓ 9.4 TỶ ,,

  • 9.4 tỷ 45m2 ~208.89 triệu/m2
  • Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

BÁN NHÀ KIM MÃ - BA ĐÌNH - CÁCH PHỐ VÀI CHỤC MÉT - NGÕ THOÁNG FULL NỘI THẤT TIỆN ÍCH - DÒNG TIỀN - . GIÁ CÓ 9.4 TỶDT 45M X 4T MT 4M Mô tả:Tầng 1: để xe, phòng khách, bếp,...

Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐÀO TẤN - NHÀ LÔ GÓC - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ở SƯỚNG - 30M² - NHỈNH 4 TỈ ,,

ĐÀO TẤN - NHÀ LÔ GÓC - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ở SƯỚNG - 30M² - NHỈNH 4 TỈ ,,

  • 4.9 tỷ 30m2 ~163.33 triệu/m2
  • 10, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

ĐÀO TẤN - NHÀ LÔ GÓC - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ở SƯỚNG - 30M² - NHỈNH 4 TỈ + Ngõ thông Đào Tấn, Phan Kế Bính, Linh Lang, Bưởi... Khu vực dân cư đông, nhiều khách Nhật, Hàn. Kinh...

10, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - NHÀ ĐẸP - THIẾT KẾ THÔNG SÀN. NGÕ RỘNG ,- GẦN PHỐ VỊ TRÍ : Hoàng Hoa Thám. Gần Vĩnh Phúc, Bưởi, Lạc Long Quân,

LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - NHÀ ĐẸP - THIẾT KẾ THÔNG SÀN. NGÕ RỘNG ,- GẦN PHỐ VỊ TRÍ : Hoàng Hoa Thám. Gần Vĩnh Phúc, Bưởi, Lạc Long Quân,

  • 10 tỷ 48m2 ~208.33 triệu/m2
  • 40.2, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - NHÀ ĐẸP - THIẾT KẾ THÔNG SÀN. NGÕ RỘNG ,- GẦN PHỐ 🌷VỊ TRÍ : Hoàng Hoa Thám. Gần Vĩnh Phúc, Bưởi, Lạc Long Quân, Văn Cao, Thuỵ Khuê.- dân cư văn vinh, an ninh tốt.DT 48M...

40.2, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ ,,,

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ ,,,

  • 7.2 tỷ 120m2 ~60.00 triệu/m2
  • 2, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

ĐẶNG TẤT - BIỆT THỰ - LÔ GÓC - 3 THOÁNG - BALCON VINTAGE - 130M² NHỈNH 7 TỈ + Vị trí ở khu vực quyền lực nhất Việt Nam, ở sướng, nhà đẹp vintage + Nhà biệt thự, lô góc, 3...

2, Đường Đặng Tất, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KIM MÃ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - GẦN PHỐ - NGÕ NÔNG - GIÁ HỢP LÍ

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KIM MÃ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - GẦN PHỐ - NGÕ NÔNG - GIÁ HỢP LÍ

  • 5.4 tỷ 29m2 ~186.21 triệu/m2
  • 20, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀKIM MÃ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - GẦN PHỐ - NGÕ NÔNG - GIÁ HỢP LÍ - 30M² NHỈNH 5 TỈ    Dt 29m x 4t mt 3.8m giá nhỉnh 5 tỷ tí ti+ Nhà thông, khu vực...

20, Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN NHÀ- TRUNG TÂM BA ĐÌNH- HOÀNG HOA THÁM - SIÊU ĐẸP - NỘI THẤT XỊN XÒ - GẦN Ô TÔ - SỔ VUÔNG VẮN ,,

BÁN NHÀ- TRUNG TÂM BA ĐÌNH- HOÀNG HOA THÁM - SIÊU ĐẸP - NỘI THẤT XỊN XÒ - GẦN Ô TÔ - SỔ VUÔNG VẮN ,,

  • 9.5 tỷ 45m2 ~211.11 triệu/m2
  • 10, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

BÁN NHÀ- TRUNG TÂM BA ĐÌNH- HOÀNG HOA THÁM - SIÊU ĐẸP - NỘI THẤT XỊN XÒ - GẦN Ô TÔ - SỔ VUÔNG VẮN 45M X 5T MT 4 .2M GIÁ 9.5 TỶCăn nhà nằm trong ngõ Hoàng Hoa Thám, con ngõ...

10, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội