Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 76 NGUYỄN CHÍ THANH, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 76 NGUYỄN CHÍ THANH, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 102m2 ~196.08 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 76 Nguyễn Chí Thanh , Quận Đống Đa, diện tích 98m, 5 tầng, mặt tiền 7m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Ngọc...

Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 520 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 520 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 102m2 ~196.08 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 520 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 102m, 5 tầng, mặt tiền 5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 510 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 510 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 102m2 ~196.08 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 510 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 102m, 5 tầng, mặt tiền 5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 500 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 500 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 102m2 ~196.08 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 500 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 102m, 5 tầng, mặt tiền 5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 159 CHÙA LÁNG, DIỆN TÍCH 110M MẶT TIỀN 7M, 5 TẦNG. GIÁ CHỈ 21 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 159 CHÙA LÁNG, DIỆN TÍCH 110M MẶT TIỀN 7M, 5 TẦNG. GIÁ CHỈ 21 TỶ

  • 21 tỷ 110m2 ~190.91 triệu/m2
  • Đường Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

Bán nhà mặt ngõ 159 Chùa Láng, Quận Đống Đa diện tích 110m, mặt tiền 7m, 5 tầng. Rất phù hợp ở, hoặc kinh doanh-Nằm ngay Khu vực đông dân kinh doanh buôn bán bậc nhất Quận Đống Đa, dân...

Đường Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 360 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 360 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 102M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 102m2 ~196.08 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 360 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 102m, 5 tầng, mặt tiền 5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 3 NGUYỄN CHÍ THANH, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 6,5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 3 NGUYỄN CHÍ THANH, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 6,5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21 TỶ

  • 21 tỷ 100m2 ~210.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 3 Nguyễn Chí Thanh , Quận Đống Đa, diện tích 100m, 5 tầng, mặt tiền 6,5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Ngọc...

Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 298 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 4,8M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 298 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 4,8M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

  • 19 tỷ 100m2 ~190.00 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 298 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 100m, 5 tầng, mặt tiền 4,8m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 29 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5,2M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 29 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5,2M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

  • 19 tỷ 100m2 ~190.00 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 29 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 100m, 5 tầng, mặt tiền 5,2m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 27 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5,6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 27 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5,6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 19 TỶ

  • 19 tỷ 100m2 ~190.00 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 27 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 100m, 5 tầng, mặt tiền 5,6m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 259 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 259 XÃ ĐÀN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 100M, MẶT TIỀN 5M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 100m2 ~200.00 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 259 Xã Đàn , Quận Hai Bà Trưng, diện tích 100m, 5 tầng, mặt tiền 5m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 252TÂY SƠN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 110M, MẶT TIỀN 6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 252TÂY SƠN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 110M, MẶT TIỀN 6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 20 TỶ

  • 20 tỷ 110m2 ~181.82 triệu/m2
  • ngõ 252, Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 252 Tây Sơn , Quận Đống Đa, diện tích 110m, 5 tầng, mặt tiền 6m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống Đa...

ngõ 252, Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 24 ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 115M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 24 ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 115M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21TỶ

  • 21 tỷ 118m2 ~177.97 triệu/m2
  • Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 24 Đặng Tiến Đông , Quận Đống Đa, diện tích 118m, 5 tầng, mặt tiền 7m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 223 ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 110M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 223 ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 110M, MẶT TIỀN 7M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 21 TỶ

  • 21 tỷ 110m2 ~190.91 triệu/m2
  • Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 223 Đặng Tiến Đông , Quận Đống Đa, diện tích 110m, 5 tầng, mặt tiền 7m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống...

Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ 205 TÂY SƠN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 120M, MẶT TIỀN 6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 22 TỶ

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 205 TÂY SƠN, QUẬN ĐỐNG ĐA HÀ NỘI, DIỆN TÍCH 120M, MẶT TIỀN 6M , 5 TẦNG, GIÁ CHỈ 22 TỶ

  • 22 tỷ 120m2 ~183.33 triệu/m2
  • ngõ 205, Đống Đa, Hà Nội

-Bán nhà mặt ngõ 205 Tây Sơn , Quận Đống Đa, diện tích 120m, 5 tầng, mặt tiền 6m. Ở sướng kinh doanh khủng-Nằm ngay trung tâm Quận Đống Đa, giao thông vô cùng thuận tiện, cách Hồ Đống Đa...

ngõ 205, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán tòa nhà mặt phố Xã Đàn, quận Đống Đa, 108m2, MT 5m, 7 tầng đẹp 50 tỷ

Bán tòa nhà mặt phố Xã Đàn, quận Đống Đa, 108m2, MT 5m, 7 tầng đẹp 50 tỷ

  • 50 tỷ 108m2 ~462.96 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

Cần bán tòa nhà 7 tầng thang máy mặt phố Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, kinh doanh tốt lắm, vỉa hè rộng, khu trung tâm đi các tuyến phố Ô Chợ Dừa, Nam Đồng, Tôn Đức Thắng. Diện...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Ô TÔ VÀO NHÀ, KHU VỰC PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO ĐỐNG ĐA HỒ ĐẮC DI 11.5 TỶ

Ô TÔ VÀO NHÀ, KHU VỰC PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO ĐỐNG ĐA HỒ ĐẮC DI 11.5 TỶ

  • 11.5 tỷ 100m2 ~115.00 triệu/m2
  • Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

Ô TÔ VÀO NHÀ, KHU VỰC PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO ĐỐNG ĐA HỒ ĐẮC DI 11.5 TỶThiết kế:Tầng 1: Gara ô tô, Khách, Bếp và vệ sinh.Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ và 1 vệ sinh.Tầng 4: Sân...

Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN NHÀ PHỐ HÀO NAM Ô TÔ ĐỖ CỔNG, 50M RA Ô TÔ TRÁNH, 110M 13,8 TỶ

BÁN NHÀ PHỐ HÀO NAM Ô TÔ ĐỖ CỔNG, 50M RA Ô TÔ TRÁNH, 110M 13,8 TỶ

  • 13.8 tỷ 110m2 ~125.45 triệu/m2
  • Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

OTO ĐỖ CỔNG- 50M RA OTO TRÁNH- KINH DOANH- TIỆN ÍCH BẠT NGÀNMô Tả:- Mặt ngõ 127 phố Hào Nam, phù hợp xây 7 tầng, thang máy, BT sân vườn, ccmn .....Trước nhà rộng hơn 3m, tiện ích bạt ngàn,...

Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
THÁI HÀ 100M 7 TẦNG NGAY SAU MẶT PHỐ - CHIA LÔ KINH DOANH - KINH DOANH SẦM UẤT - Ô TÔ - VỈA HÈ

THÁI HÀ 100M 7 TẦNG NGAY SAU MẶT PHỐ - CHIA LÔ KINH DOANH - KINH DOANH SẦM UẤT - Ô TÔ - VỈA HÈ

  • 51 tỷ 100m2 ~510.00 triệu/m2
  • 98, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

7 TẦNG NGAY SAU MẶT PHỐ - CHIA LÔ KINH DOANH - KINH DOANH SẦM UẤT - Ô TÔ - VỈA HÈ+ Vị trí đẹp, ngay sau lưng mặt phố, chỉ cách mp tầm 25m.+ Nhà khu chia lô, ô...

98, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán lô đất mặt phố Hồng Đô DT 222m2, mt 6.3m

Bán lô đất mặt phố Hồng Đô DT 222m2, mt 6.3m

  • 33 tỷ 126.3m2 ~261.28 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

KHÁCH SẠN 10 TẦNG - MẶT TIỀN CỰC THOÁNG - VIEW BỂ BƠI THÁI HÀ - Tòa khách sạn đang kinh doanh.- Diện tích sổ đỏ 126.3 m2. Tổng diện tích sử dụng 1.400 m2+ Tầng 1 :  Lễ tân , nhà hàng...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội